Hivi nina mkosi gani wakuu?

Hivi nina mkosi gani wakuu?

Tatizo lako ni mbinu
wale unaotaka kuoa ungetumia mbinu hiyo hiyo ya hit n run

Through body language yako unapoongea na yule unaemuona anafaa
automatic 'unampandisha bei'
hivyo lazima akujibu negative.....

wale unaowaona 'wa ku hit n run' unapoongea nao
body language inaonesha 'we wa kawaida sana'
hivyo na wao wana respond vizuri since 'hujawapandisha bei'

Mkuu nimekukubali wewe ni mtaalamu katika anga hii... kama tulikuwa wote.. huyu anapata kitete akiongea na hao anaotaka kuwawowa..
 
Kuwa mvumilivu. Aliyekupangia Mungu bado wenzako wana-hit na ku-run kwake xo muda ukifika utakutana nae muanze maisha.
 
tehe tehe tehe tehe kaz ipo, hata magazijuto yana nafuu
 
Bwana Yesu asifiwe watanganyika wenzangu.

Ishu yangu iko hivi, nahisi kama kuna jambo haliniendei sawa ktk suala zima la mapenzi. Kama mjuavyo ulimwengu wa sasa umeharibika so watu inabidi tutumie muda mrefu kufanya vetting ya wale tunaotarajia wawe wenza wa maisha yetu.

Sasa mie kila binti ninaekutana nae nikampenda halafu nkamfanyia vetting na kujiridhisha kuwa in long run anafaa kuwa my wife wangu yeye lazima atanikataa tu. Mpaka sasa nishakataliwa na wawili, mmoja kanitamkia kuwa sina mvuto kwake na mwingne aliniambia wazazi wake wanataka aolewe na mnyakyusa mwenzake ilihali mie ni mkurya so akanipotezea.

Ila sasa wale mabinti ambao nawafuata kwa nia ya kuhit na run ebwana huwa wananiganda kama ruba. Wengine hadi huwa nafanya kuwakwepa tu. Sasa mpaka sasa nashindwa kujielewa nina mkosi gani maana ninapopenda na kuonyesha nia mie nakuwa sipendwi ila ninapokua nataka kupiga na kuingia mitini tu ndo napendwa balaa.

Huu utakua ni mkosi au ni nini wakuu?
Mang'ana
 
Karma :
Whatever you do comes back.
Kumbuka yule binti aliyewekeza moyo kwako ukawa unatafuta njia za kumkataa bila kumuumiza.

It's your turn meen... Tulia ikuingie vizuri.
 
  • Thanks
Reactions: irk
Tatizo lako ni mbinu
wale unaotaka kuoa ungetumia mbinu hiyo hiyo ya hit n run

Through body language yako unapoongea na yule unaemuona anafaa
automatic 'unampandisha bei'
hivyo lazima akujibu negative.....

wale unaowaona 'wa ku hit n run' unapoongea nao
body language inaonesha 'we wa kawaida sana'
hivyo na wao wana respond vizuri since 'hujawapandisha bei'
facts
 
sio mkosi inatokea kwa wengi kama sio wote...unanganganiwa na usiyeridhika...unayehisi unampenda atakuumiza au kukataa...usiwe serious sana basi kwa wote af utapata mwanga wakusonga
 
Afu unaanza na bwana yesu huku we mwenyewe kisu

NH: usilitaje jina la mungu wako bure
 
bhita ni bhita Mura, hiyo ni bhita nyingine unataghiwa uishinde mbane.
 
Mleta mada ukijua kati ya kupenda na kupendwa kipi bora ndo utaweza kufanya maamuzi yako
 
Bwana Yesu asifiwe watanganyika wenzangu.

Ishu yangu iko hivi, nahisi kama kuna jambo haliniendei sawa katika suala zima la mapenzi. Kama mjuavyo ulimwengu wa sasa umeharibika so watu inabidi tutumie muda mrefu kufanya vetting ya wale tunaotarajia wawe wenza wa maisha yetu.

Sasa mie kila binti ninaekutana nae nikampenda halafu nkamfanyia vetting na kujiridhisha kuwa in long run anafaa kuwa my wife wangu yeye lazima atanikataa tu. Mpaka sasa nishakataliwa na wawili, mmoja kanitamkia kuwa sina mvuto kwake na mwingne aliniambia wazazi wake wanataka aolewe na mnyakyusa mwenzake ilihali mie ni mkurya so akanipotezea.

Ila sasa wale mabinti ambao nawafuata kwa nia ya kuhit na run ebwana huwa wananiganda kama ruba. Wengine hadi huwa nafanya kuwakwepa tu. Sasa mpaka sasa nashindwa kujielewa nina mkosi gani maana ninapopenda na kuonyesha nia mie nakuwa sipendwi ila ninapokua nataka kupiga na kuingia mitini tu ndo napendwa balaa.

Huu utakua ni mkosi au ni nini wakuu?

Ninaposoma post yako naona umri wako haujavuka 25 Years. Kama nakosea naomba uniwie radhi.
Kwa salamu uliyotoa inaonekana wewe ni Mkristo (Jina) na utakuwa unaenda kwenye makanisa ya pentekoste au evangelical. Naomba nikushauri mdogo wangu kama nafsi yako itakuwa tayari kupokea ushauri.
Najua unaweza ukadharau lakini tambua,
  • Njia ya mpumbavu imenyoka machoni pake mwenyewe; Bali yeye aliye na hekima husikiliza shauri.Mithali 12:15
Kumpata mke kwa njia unazotumia hit and run sio njia sahihi mbele za Mungu unayemuamini.
Mke ni kitu kingine na unahitaji kupata mwongozo kutoka kwa Muumba aliyemuumba Mwanamke na Mwanamume na ndie yeye aliyesema " Sio vema mwanamume soma mwanzo 2:"

Nakuomba utubu mbele za Mungu unayemuabudu na umuombe akupe hekima na maarifa ndio utakapo weza kuchagua mke wa maisha yako ambae atakuheshimu kama maandiko yanavyo sema
  • Naam, ukiita busara, Na kupaza sauti yako upate ufahamu; Ndipo utakapofahamu kumcha Bwana, Na kupata kumjua Mungu. Kwa kuwa Bwana huwapa watu hekima; Kinywani mwake hutoka maarifa na ufahamu; Mithali 2:3, 5, 6
 
Ndugu kweli utakuwa na gundu au nuksi..mkurya unakataliwa?wakurya ndio habari ya mjini au asali ya warembo!maombi au dua zaitajika.
 
Back
Top Bottom