mkonomtupu
JF-Expert Member
- Jul 5, 2011
- 441
- 118
unaishi kijichi nini? Maana huko kila siku lazima wakate. Hamia huku mjini bana
badili tabia nawe waishi Kijichi? Yani huku mpaka 2mezoea, hapa washakata, mana 2najua ratiba zao, mpaka najiuliza mgao upo huku Kijichi tu au? Mana nikienda Kinondoni conagi ukikatika ovyo.
niliishi huko zamani, vilevile nimejenga huko. Najua shughuli yake, mfano nimekuja kufika hapa ccm nimeambiwa wamekata umeme toka asubuhi........
Nina mpango nikimaliza ujenzi niipangishe tu nyumba, hela nitakayokusanya nilipe kodi huku....
Sijui tanesco wana mpango gani na kijichi kwa kweli.....