Hivi ni kweli?


Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,877
Points
1,500
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,877 1,500
Nimekuwa nasikia kuwa mwanaume 'mbantu' akiwa na uhusiano kimapenzi na mwanamke 'mhindi' basi mwanamke huyo akijulikana na jamii ya kihindi basi anauliwa.
Je ni kweli?
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
sa c tutajuaje, waulize wahindi kwani we umewekeza huko
 

Forum statistics

Threads 1,283,748
Members 493,810
Posts 30,799,708
Top