Hivi ni kwanini watu huzungusha mabati site wakati wa ujenzi?

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
1,091
2,000
Hapo vip!

Binafsi najua baadhi ya sababu za kuzungushia mabati katika saiti ya ujenzi ila ningependa kufahamu sababu zingine kutoka kwako?
 

MIGUGO

JF-Expert Member
Dec 3, 2011
2,099
2,000
Usalama wa mali na watu hasa kuepuka ajali.Naona pia kusurprise jamii baada ya jengo kukamilika.
 

Dolla_Mbili

JF-Expert Member
May 28, 2017
574
1,000
Ni kwaajili ya usalama wa vifaa, kusiwepo na wapitaji wakati ujenzi unaendelea kuepusha ajali ya kuangukiwa na kitu au hata kukanyaga misumari na kadhalika
 

DocJayGroup

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
988
1,000
Hapo vip!

Binafsi najua baadhi ya sababu za kuzungushia mabati katika saiti ya ujenzi ila ningependa kufahamu sababu zingine kutoka kwako?
Usalama wa materials, na pia usumbufu sana kama hakuna fence. Hasa kwa watu wanaoomba misaada na kutafta kazi wakati wameshaambiwa kazi hakuna
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom