Hivi ni Kwa nini wanaume wanaweweseka?

Hivi ni Kwa nini wanaume wanaweweseka?

hapana sifany translation yoyote bestito ni lugha tu ninayotumia mwenyewe kwani zinakutatiza nini bestito
labda nikuelezee kiundani kidogo kama utapenda?
Madam, no offence lakini threads zako binafsi sizielewi, najaribu kupoteza mda kurudia lakini sielewi...!

Je, unafanya translation ya makala za lugha zingine kuja kiswahili? Au unatumia hizi auto-translate engines kutafsiri kazi zako? Natamani kupata maudhui ya kazi zako lakini seriously sielewi!!
 
kwani unataka nitumie mfumo wa lugha kuandika bestito
maana nimeshazioea lugha ya kikwetu kibantu watu humu mjengoni hawaelewi
sasa nitumie lugha gani kuleta ujumbe kwa hadhira?
Ni sawa mtu kaandika kijapani.
 
Nimekutafsiria kwa picha nadhani hapa utanielewa

hh.jpg
bestitoooo hebu nitasifirie hii kitu tafadhali..!
 
Pole ladyfurahia naona wameamua kukupotezea mi naona inaeleweka ila watu hawataki maneno mengi.
 
Nilifikiri ni mimi tu ndio napataga shida kumuelewa shostito.

Labda ujaribu kuwa unafupisha na kwenda straight kwa point. Najua waweza kuwa msimuliaji mzuri wa ana kwa ana.
 
hapana sifany translation yoyote bestito ni lugha tu ninayotumia mwenyewe kwani zinakutatiza nini bestito
labda nikuelezee kiundani kidogo kama utapenda?

...nitafutahi kupata maelezo!!
 
Yaani umeandika au umelist dalili za mtu kuweweseka. Lkn uonesha huo ni utangulizi pale uliposema "kabla sijaenda ndani tambua dalili za mtu anayeweweseka". Halafu ukamaliza bila kuingia ndani.
 
Nitamalizia makala haya kesho kidogo ili kuweza kuwaelewesha wengine bado hawajaelewa
yaani umeandika au umelist dalili za mtu kuweweseka. Lkn uonesha huo ni utangulizi pale uliposema "kabla sijaenda ndani tambua dalili za mtu anayeweweseka". Halafu ukamaliza bila kuingia ndani.
 
JAMANI POLE MWAYA NGOJA NIKUPE KIDOGO TU SIJUI UTANIELEWA NAHAPA BESTITO?

Ninavyosema MWANAUME KUWEWESEKA ninamaanisha kuwa wanaume wengi siku hizi wamekuwa na
macho waruwaru, kila wanachokiona wanafikiri ni dhahabu, wao macho yao yamekuwa juujuu mithili ya
jua kali, wao wanaona fasheni kutoka katika ndoa zao na kuchepukia kwingine kisa wanaendekeza ule ugonjwa
wao wa MWENDO MLALO hawafikirii kuona kuwa wanafanya dhambi na dhuluma dhidi ya wenzi wao
hawaoni kuwa wanafanya mbaya kwa wale wandani wao na Mungu pia.

sijui mpaka hapa bestito umenielewa au bado?
...nitafutahi kupata maelezo!!
 
JAMANI POLE MWAYA NGOJA NIKUPE KIDOGO TU SIJUI UTANIELEWA NAHAPA BESTITO?

Ninavyosema MWANAUME KUWEWESEKA ninamaanisha kuwa wanaume wengi siku hizi wamekuwa na
macho waruwaru, kila wanachokiona wanafikiri ni dhahabu, wao macho yao yamekuwa juujuu mithili ya
jua kali, wao wanaona fasheni kutoka katika ndoa zao na kuchepukia kwingine kisa wanaendekeza ule ugonjwa
wao wa MWENDO MLALO hawafikirii kuona kuwa wanafanya dhambi na dhuluma dhidi ya wenzi wao
hawaoni kuwa wanafanya mbaya kwa wale wandani wao na Mungu pia.

sijui mpaka hapa bestito umenielewa au bado?
nieleweshe please Ndetirima...
sijaelewa kabisa yani
 
oky nitajitahidi bestito maana naona watu hawajaelewa halafu hii makala sijamalizia hivyo nikimalizia nadhani wataelewa
Mumy nadhani ulikuwa na wazo jema sana juu yetu ila Bandiko lako binafsi sjalielewa" but usife moyo Next time jitahidi kuhariri vyema bandiko lako mumy kabla ya kutushirikisha!!
 
JAMANI POLE MWAYA NGOJA NIKUPE KIDOGO TU SIJUI UTANIELEWA NAHAPA BESTITO?

Ninavyosema MWANAUME KUWEWESEKA ninamaanisha kuwa wanaume wengi siku hizi wamekuwa na
macho waruwaru, kila wanachokiona wanafikiri ni dhahabu, wao macho yao yamekuwa juujuu mithili ya
jua kali, wao wanaona fasheni kutoka katika ndoa zao na kuchepukia kwingine kisa wanaendekeza ule ugonjwa
wao wa MWENDO MLALO hawafikirii kuona kuwa wanafanya dhambi na dhuluma dhidi ya wenzi wao
hawaoni kuwa wanafanya mbaya kwa wale wandani wao na Mungu pia.

sijui mpaka hapa bestito umenielewa au bado?

Hapa nimekuelewa vizuri....ni somo Zuri Hilo mwenye macho aone
 
JAMANI POLE MWAYA NGOJA NIKUPE KIDOGO TU SIJUI UTANIELEWA NAHAPA BESTITO?

Ninavyosema MWANAUME KUWEWESEKA ninamaanisha kuwa wanaume wengi siku hizi wamekuwa na
macho waruwaru, kila wanachokiona wanafikiri ni dhahabu, wao macho yao yamekuwa juujuu mithili ya
jua kali, wao wanaona fasheni kutoka katika ndoa zao na kuchepukia kwingine kisa wanaendekeza ule ugonjwa
wao wa MWENDO MLALO hawafikirii kuona kuwa wanafanya dhambi na dhuluma dhidi ya wenzi wao
hawaoni kuwa wanafanya mbaya kwa wale wandani wao na Mungu pia.

sijui mpaka hapa bestito umenielewa au bado?

Nimekupata sawia "bestito"!!
 
asante bestito kwa kunielewa hivyo itabidi msimu ujao niwe naondoa mafumbo naona watz wengi hawaelewi lugha za mafumbo
Hapa nimekuelewa vizuri....ni somo Zuri Hilo mwenye macho aone
 
Back
Top Bottom