Wezi wapo dodoma wakipongezana kuhujumu taifaHilo ni chaka la kutakatishia fedha chafu tu
Wezi wapo dodoma wakipongezana kuhujumu taifaHilo ni chaka la kutakatishia fedha chafu tu
Naona kuna mwana CUF piaKitendo cha chama hiki kushirikisha Watu wote kwenye jambo lake ni silaha halisivya mapambano.
Angalia hii
Mwenyekiti wa Kamati ya Fedha Godbless Lema na Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Fedha Boniyai.
Tunaendelea kutunza kumbukumbu.
Mpaka sasa Mkoa wa Arusha ndiyo wanashikilia rekodi ya kuchangia zaidi tonetone mkutanoni ,kiasi cha Tsh 1,335,000/=
Leo mkoa wa Kilimanjaro, Moshi wameshika nafasi ya pili kwa kuchangia tonetone kiasi cha Tsh 1,095,000/=
N.B
Kama kamati tumekubaliana kila mkutano tunamtumia M-Pesa msajili Mzee Francis Mutungi kiasi cha Tsh 30,000/= ya vocha aonje matunda ya tonetone kwa kusaidia kuhamasisha wananchi kutuchangia mikutanoni.
Tiharaei wataenda kukusanya kodi 🤣🤣🤣🤣Kitendo cha chama hiki kushirikisha Watu wote kwenye jambo lake ni silaha halisivya mapambano.
Angalia hii
Mwenyekiti wa Kamati ya Fedha Godbless Lema na Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Fedha Boniyai.
Tunaendelea kutunza kumbukumbu.
Mpaka sasa Mkoa wa Arusha ndiyo wanashikilia rekodi ya kuchangia zaidi tonetone mkutanoni ,kiasi cha Tsh 1,335,000/=
Leo mkoa wa Kilimanjaro, Moshi wameshika nafasi ya pili kwa kuchangia tonetone kiasi cha Tsh 1,095,000/=
N.B
Kama kamati tumekubaliana kila mkutano tunamtumia M-Pesa msajili Mzee Francis Mutungi kiasi cha Tsh 30,000/= ya vocha aonje matunda ya tonetone kwa kusaidia kuhamasisha wananchi kutuchangia mikutanoni.
Na waziri ananifuata na kuniomba aingize Yutong D14 mbili kwenye kampuni yangu ya mabasi ni kuchafusisha pesa safi!!???Hilo ni chaka la kutakatishia fedha chafu tu
watu si wamekimbilia chaumaChama ni watuu
Wizi mtu chama kinakimbia uchaguziKitendo cha chama hiki kushirikisha Watu wote kwenye jambo lake ni silaha halisivya mapambano.
Angalia hii
Mwenyekiti wa Kamati ya Fedha Godbless Lema na Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Fedha Boniyai.
Tunaendelea kutunza kumbukumbu.
Mpaka sasa Mkoa wa Arusha ndiyo wanashikilia rekodi ya kuchangia zaidi tonetone mkutanoni ,kiasi cha Tsh 1,335,000/=
Leo mkoa wa Kilimanjaro, Moshi wameshika nafasi ya pili kwa kuchangia tonetone kiasi cha Tsh 1,095,000/=
N.B
Kama kamati tumekubaliana kila mkutano tunamtumia M-Pesa msajili Mzee Francis Mutungi kiasi cha Tsh 30,000/= ya vocha aonje matunda ya tonetone kwa kusaidia kuhamasisha wananchi kutuchangia mikutanoni.
Sio mjinga kwenye hilo.Ni dhahiri hujui "fedha chafu" zinatakatishwa vipi!
Warakatishaji pesa wakuu ni CCM wanapitishia kwenye shughuli za chamaNi dhahiri hujui "fedha chafu" zinatakatishwa vipi!
Kwenye matumiziHizo pesa zote wanapeleka wapi