Hivi nani ni Daktari Mkuu wa Dr. Kikwete?


tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
1,665
Likes
1,514
Points
280
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
1,665 1,514 280
Natambua kwamba awali daktari mkuu (Chief Physician to the President) wa Kikwete alikuwa mwana UWT Dr. Peter Mfisi, huku Dr. Mohamed Janabi (ambaye alipata uprofesa ulioleta maswali kadhaa, kupitia chuo fulani cha Marekani) akiwa kama daktari msaidizi. Lakini ghafla bin vuu Dr. Janabi akaonekana kushika usukani, huku Mfisi kama akiwekwa kando. Prof. Janabi akaanza kujitambulisha kama daktari mkuu wa Rais. Na sasa Dr. Janabi (Wewe muite Prof.) amepewa ukurugenzi wa JKCI.

Nauliza kitu gani kilitokea kwa Dr. Mfisi? Mimi sio daktari lakini nasikia Prof. sio mzuri sana sawasawa na uprofesa wake, ila ni mtu wa lobbying kwa saana na mpenzi wa kupiga picha.

Kuna thread ya Dr. Mfisi akitoa taarifa ya ugonjwa wa Dr. Kikwete (akisaidiwa na Dr. Janabi)
Taarifa ya daktari wa rais

Lakini pia kuna press release ya ikulu ya Dr. Janabi akitambulishwa amekuwa Professor!!!
Daktari wa rais Kikwete apanda cheo
_MG_2860.jpg
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,854
Likes
50,105
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,854 50,105 280
Tusubiri watu wa ikulu watupe habari
 
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
1,484
Likes
318
Points
180
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
1,484 318 180
Maswali mengine ya kibinafsi sana
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,514
Likes
13,170
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,514 13,170 280
Ikusaidie nini !!!?
 
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,006
Likes
331
Points
180
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,006 331 180
It is beyond your pay grade...
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,912
Likes
2,875
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,912 2,875 280
Umbea huu
 
M

Mwanachama Sahihi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
523
Likes
24
Points
35
M

Mwanachama Sahihi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
523 24 35
ok sawa basi, endelea na hiyo tabia
 

Forum statistics

Threads 1,238,390
Members 475,954
Posts 29,318,999