Hivi na nyie mlikuwa kama hawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi na nyie mlikuwa kama hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, May 25, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Hii nimeikuta kule kwa wavuti.com. Mtoto wa kike hata kiss hataki. Hata hug hataki. Lakini mtoto wa kiume bado ni king'ang'anizi tuu. Haondoki. Anasukumwa, anaanguka lakini bado yupo tuu. Mtoto wa kike anashikilikia pale pale. Mtoto wa kiume anajaribu kupiga angalao push up mbili kumdhihirishai mtoto wa kike kuwa yupo fit lakini wapi. Hivi na nyie mlikuwa hivyo wakati mkiwa wadogo? Bado mpo hivyo hadi sasa?

    [video=youtube_share;oLOq0fZvVWg]http://youtu.be/oLOq0fZvVWg[/video]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Looh huyo king'ang'anizi.....mimi ningemuita mbakaji.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Lakini si angalao ungekimbia?
    Umeng'ang'ania kuwa pale tuu.
    Mara sitaki nataka
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,571
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    mtoto king'ang'anizi huyo.mwanamme akitaka chake,kusukumwa kwake sio issue,hata machozi atakumwagia
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ha ha ha, kuna stori ntakupa ila kwa PM.
    Umenikumbusha mbali sana EMT
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa zako eh?
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,464
    Likes Received: 40,102
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah LOL! Aisee nimecheka sana :):)....nikawa napiga picha kama wote hawa wangekuwa ni watu wazima basi hii moja kwa moja ingekuwa ni sexual abuse...halafu kijana akawa anaweka mkwara kama wakutaka kupiga push up LOL!
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Mkuu vipi na wewe enzi zako ulikuwa unawapigia push ups?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    yaani hadi alinichania blauzi anataka kuhug, mie nikakimbia.

    Ila nashangaa nilikuwa nakimbia sentimeta 10 tu.

     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,464
    Likes Received: 40,102
    Trophy Points: 280

    Hapana bana ila kuna mmoja alinisumbua sana LOL! mpaka nikakata tamaa lakini nikaendelea kumsumbua tu pamoja na kukata tamaa...(Tulikuwa majirani) siku moja akapita nikamuita akaja...nikamshika mkono nikamwambia naomba busu moja tu popote pale apendapo akalalama sana kwamba atachelewa kwao ataulizwa alikuwa wapi saa zote hizo na mimi naendelea tu kuomba busu moja...basi akasema niachie mkono nitakupiga busu...sasa kumbuka mimi niliomba busu moja tu popote pale hata mkononi LOL!...nikapigwa busu tatu kwenye mashavu yote na paji la uso...duh! nilipata raha sana siku ile....basi penzi likaanza rasmi tukawa kama kumbi kumbi...marafiki wa karibu walimuita limbwata hahahahahah lol!
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dah mbavu sina mie!
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaa. sentimita 10 tuu.
    Ulikuwa na lako tuu.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Hahaaaa. Inaonekana aliona unamzingua na busu lako moja tuu wakati yeye alikuwa anataka matatu.
    Ndo maana akawa analalamika kuwa ataulizwa alikuwa wapi saa zote hizo. lol.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    nilikuwa na langu kwa kweli.

    Ila nilikuwa naogopa mat.usi, hapo tu.

     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Haya bana. Sitaki nataka.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    yaani kama nakuona

    siku hiyo ulinawa uso kweli?

    Inawezekana uliogopa mabusu yasifutike.

     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,464
    Likes Received: 40,102
    Trophy Points: 280
    matusi ndiyo nini!? :)
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ha ha ha, aliona namchosha akanipiga chini bana.

    Yaani huyu Zakayo, nikienda kijijini naenda kumsaka kwa udi na uvumba.

     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Toa ushuhuda wako.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hata mie siyajui, ila ndo tulikuwa tunaambiwa tusicheze na wavulana watatufundisha hayo.

     
Loading...