Sesten Zakazaka
JF-Expert Member
- Sep 10, 2017
- 10,733
- 19,621
AhahahaNimekuta lidume lina mlilia mwanamke, tena ni hawala tu. Nimetafakari sana, Dume zima linatoka machozi na makamasi kedekede kisha kuambiwa "its over" du!
Hata huyo mwanamke atakudharau sana tu.
Kuna kitu kimepungua kwa wanaume siku hizi sio bure!
KUMBE HUMU KUNA WATOTO KAMA WA FACEBOOK DAAAH SIKUTARAJIA UZI KAMA HUU.WE HUYAJUI MAPENZI ETI???? YATAKUKUTA TU SI BADO UNAKUA,HUYO ANAELIA SIYO MJINGA YUPO TIMAMU SANA NA ANAJIELEWA KABISA ILA NI MAPENZI TU WE YASIKIE KWA MWENZIO NA INAONEKANA HAYAJAWAHI KUKUKUTA NDUGUNimekuta lidume lina mlilia mwanamke, tena ni hawala tu. Nimetafakari sana, Dume zima linatoka machozi na makamasi kedekede kisha kuambiwa "its over" du!
Hata huyo mwanamke atakudharau sana tu.
Kuna kitu kimepungua kwa wanaume siku hizi sio bure!
Wengine wanapewa laduWewe unajua anapewaga nini?
Mwache alie
Tupe siri ya mtungiSijisifii ila wakati wa uschana wangu,wanaume wawili kwa nyakati tofauti walishatoa machozi mbele yangu....mie nikisema tuachane wao wanataka tuendelee.
Enzi za Kasie Msomali....
Kweli wakati ukuta.
Kasie Mahaba Matata.
Hapa sijawahi lia na sitowahi kulia kwani mapenzi siyaweki Sana moyoniWewe huliliagi?
Hebu fikria wewe huna taha kibanda cha matope, lakini mwanamke umemjengea nyumba nzuri; huna hata Vitz, mawanamke umenunulia RA4, watoto wako wanasoma shule ya Msingi kwa Mtogole, watoto wa Mwanamke hakuna hata damu yako wanasoma shule yenye jina linaloanza na St. halafu ghafla unaambiawa it's over. Kwa nini usinili ili kupunguza hatari ya kupata ugonjwa wa Sonona.Nimekuta lidume lina mlilia mwanamke, tena ni hawala tu. Nimetafakari sana, Dume zima linatoka machozi na makamasi kedekede kisha kuambiwa "its over" du!
Hata huyo mwanamke atakudharau sana tu.
Kuna kitu kimepungua kwa wanaume siku hizi sio bure!
Nimecheka sana.......Hahahahahahahaa....... Umenikumbusha jamaa mmoja alivyokuwa analia lia kipindi hicho.Nimekuta lidume lina mlilia mwanamke, tena ni hawala tu. Nimetafakari sana, Dume zima linatoka machozi na makamasi kedekede kisha kuambiwa "its over" du!
Hata huyo mwanamke atakudharau sana tu.
Kuna kitu kimepungua kwa wanaume siku hizi sio bure!
Hope una bint mzuri sanaSijisifii ila wakati wa uschana wangu,wanaume wawili kwa nyakati tofauti walishatoa machozi mbele yangu....mie nikisema tuachane wao wanataka tuendelee.
Enzi za Kasie Msomali....
Kweli wakati ukuta.
Kasie Mahaba Matata.
Hata wa dar pia. Huoni aslay anavyolalamika daily amefanywa shemeji kwa lazima?Hizi ni sifa kuu za wavulana wa mikoani
Ati niniiiDemu anatakiwa kukulilia sio wewe umlilie ati