Hivi Mtanzania unahitaji matangazo kuikataa CCM?

Hivi Mtanzania unahitaji matangazo kuikataa CCM?

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
7,607
Reaction score
1,764
Nauliza tu ,hivi Mtanzania wa leo unahitaji matangazo ya redio na Television kuikataa CCM ? Kama haitoshi hivi bado unahitaji hotuba reeeeeeeeeefu kukuelimisha madhara ya CCM ? Na zaidi je bado unahitaji uelimishwe kama mwaka huu ni mwaka wa kubadilisha chama Tawala ? Mabadiliko ndio ! mabadiliko sio Lowasa au Magufuli , mabadiliko ni kuiondoa CCM madarakani.

Mnaolalama kuwa Lowasa anatumia dakika chache ni wazi hata Kingunge ameishawapiku !
 
Ujana ccm uzee peleka chadema

Inawezekana kabisa huelewi unachosoma na ulichokiandika hukijui athari zake ,nakuona ni mbaguzi kwa maandiko yako ,nionavyo pia wewe unapenda magufuli ila utaiondoa CCM madarakani kwa kutumia kichinjio chako ,mpo wengi sana aina zenu ,ila itatosha.
 
Tatizo hakuna WA jumps nchi zaidi ya ccm kwa sass.
Lowassa hafai Ata kua diwani.
#hapa kazi Tu.
 
Tatizo hakuna WA jumps nchi zaidi ya ccm kwa sass.
Lowassa hafai Ata kua diwani.
#hapa kazi Tu.

Ni kweli Lowasa si mtu wa cheo cha udiwani anaefaa kuwa diwani ni Magufuli alipewa Uwaziri hasara aliyoisababishia serikali ni bajeti nzima ya miaka mitano ya Zanzibar !
 
Back
Top Bottom