Hivi mnaakili sawasawa mnaokiunga mkono CCM? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mnaakili sawasawa mnaokiunga mkono CCM?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Hakikwanza, Mar 12, 2011.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,848
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Mi binafsi nakiona chama cha mapinduzi ni kikwazo kikubwa kwa maendeleo ya nchi yetu. Kwani kimesheheni viongozi wasio na muono pia dira na hivyo kuliingiza taifa katika mzozo na dimbwi la umaskini. Hivi wanao kiunga mkono CCM wanaakili kweli? Nawasilisha
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tatizo sio ccm bali baadh ya viongozi. Kuna watu safi sana ccm ila wanakatishwa tamaa. Pm kamwambia Magufuli upunguze kasi ya utendaji, which means aweke uzembe kidogo kwenye utendaji sio kila saa uwe mchapakazi! Sasa unategemea nini? The problem is not ccm, but its leader who are lacking with patriotic ethics.
     
  3. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asilimia 95% hawana akili; ni wale wezi na matapeli waliozoea kula ba kuvuja jasho na hawajui hatima yao bila wezi wenzao ccm. So hawana akili chanya
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu hao viongozi ndo ccm wenyewe1 huwezi kutofautisha ladba nzuri bendera!
     
Loading...