Hivi MKUKUTA umeishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi MKUKUTA umeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domenia, Dec 6, 2011.

  1. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 462
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya mambo ya kupambana ma umasikini yameishia wapi...Naona wahusika karibia wote sasa wana onekana mafisadi... hii ime kaaje?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,121
    Likes Received: 32,766
    Trophy Points: 280

    Mkuu, MKUKUTA kama ilivyokuwa kawaida ya nchi yetu hii kitu pamoja na kutumia mabilioni ya pesa imekuwa ni failure ya hali ya juu na ndiyo maana hata sasa hivi haitajwitajwi tena kama ilivyokuwa miaka ya karibuni. Sijui kama kuna lolote litakaloweza kufanyika ili MKUKUTA iwe na mafanikio ya aina yoyote ile.

    Poverty Monitoring
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,740
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nilisikia MKUKUTA alimtemelea jamaa yake MKURABITA na wote kwa pamoja wakaenda vakesheni France na Spania, mpaka sasa hawajarudi.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyo MKUKUTA mara ya mwisho alionekana ameongozana na Gaddafi. Sasa sina uhakika kama watakuwa wameondoka wote au vipi.
     
  5. s

    semako Senior Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni mkakati wa kuondoa utajiri na kuongeza umaskin tanzania,bado unaendelea
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kama Rusia wanataka Putin arudi ikulu, basi hata sisi tunaweza kumrudisha mzee Mkapa ikulu ili aje azifufue hizi MKUKUTA na MKURABITA. Ni mawazo tu.
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Mkukuta na Mkurabita,ulikuwa wimbo wa mzee wa ukweli na uwazi
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,291
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    mkukuta¤mkurabita*tasaf=majumba masaki
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    na MKURABITA ALIONEKANA AMEONGOZANA NA NANI MWITA?
     
  10. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 462
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa Hakuna anae jua...
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0

    Hii ina ukweli 100%
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    MKUKUTA + MKURABITA vyote kwa pamoja vimeishia kwenye makaratasi tu, hivi vitu vilikufa hata kabla havijaanza!!!
    Kifupi vyote kwa pamoja ni JANGA LA KITAIFA
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,441
    Likes Received: 846
    Trophy Points: 280
    CCM @ work.

    Kuna hii ya MKULAFILA -- hii ya mzee cameroon -- ha ha ha - kweli TZ ni pa kujifunzia kunyoa.
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kilimo Kwanza amechukua nafasi yake.
     
  15. K

    Kisoma Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nae KILIMO kwanza anapumulia mashine natural death inamwita!
    hatihati kuvuka twente twelv!!
     
  16. T

    Takayangu Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    poor tanzanian+poor&primitive leaders=kisiwa cha utulivu na amani.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mkukuta ulitoka mkuku ukatuachia vumbi la kilimo kwanza
     
  18. L

    Lung'wando Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!! Namkumbuka Mzee Fares Kabuye alipokuwa Mbunge wa TLP ya Mrema Jimbo la kule kwa Magufuli...... Huyu Mzee aliwaponda kishenzi wooote waliopigia debe utumbo huo wa Mkukukukukuta na Mkuraraarraabita na nini sijui.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Kwani wale jamaa wa king'oko wanaitwa something REPAO inausu poverty eradication program wapo Rejent estate karibu na kikwete vp havihusiani na mkurabita na mkukuta

    1.Mkakati wa kuwanyanganya rasilimali wanyonge na kuwapa matajiri(mkurabita)
    2.Mpango wa kuondoa utajiri na kuongeza umasikini tanzania(mkukuta)
    3.Tanzania Sasa hAina Fedha(TASAF)
     
  20. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 462
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali na ka ngoma unacho cheza...
     
Loading...