Hivi mfumo wa kuunganisha cheti bado upo?

Hivi mfumo wa kuunganisha cheti bado upo?

Mamu philip

New Member
Joined
Jun 1, 2021
Posts
1
Reaction score
2
Naomba mnijuze wapendwa nataka kujua mfumo wa kuunganisha vyeti vya kidato cha NNE bado upo na kama upo naomba mnitajie sehemu usika nitakayosaidiwa.

AsantenišŸ™​
 
Naomba mnijuze wapendwa nataka kujua mfumo wa kuunganisha vyeti vya kidato cha NNE bado upo na kama upo naomba mnitajie sehemu usika nitakayosaidiwa.

AsantenišŸ™​
Ongeza maelezo ya kutosha
 
Hamna kitu kinaitwa kuunganisha cheti, ukirudia mtihani hata mara kumi, ujue utapewa vyeti kumi, kila sitting na cheti chake, hakuna na hakujawahi kuwapo na mfumo huo ni maneno ya mtaani tu mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom