Hivi mashirika ya habari kama ya BBC au DW yanajiendeshaje?

Hivi mashirika ya habari kama ya BBC au DW yanajiendeshaje?

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Posts
26,597
Reaction score
29,527
Hua sielewi hili shirika mapato yake yanatokana na nini maana kila sehemu karibu yote ya dunia hua wana waandishi wake wa habari na watangazaji je kipato chao hadi kujiendeleza na kuwalipa hadi baadhi ya redio za hapa afrika mashariki kwenye vipindi vyao hua wanapataje kipato cha kulipia matangazo yao hapa.
 
Biashara yeyote ukiona hawapati faida hiyo biashara inafungwa sasa muda wote unawaona wapo hewan bhas ujue wanapata faida

Na ukae ukijuaa bbc ni kama itv,na tv zingine wanapata matangazo kupitia channel zao mama za bbc ,,hizi unazosikia kupitia radio free na radio zingne bongo ni kununua kipind kwa mkataba na wanalipa kutokea kwenye mapato yao ya matangazo kwa tv zao mama

Mfano kuna channel za bbc kibao google utapata
 
Kwa hiyo unataka kuniambia wanavyorusha labda taarifa ile ya habari mchana saa saba pale radio free inamaana radio free ndo wanawalipa dw au dw ndo wanawalipa rfa mimi hapo ndo panaponipa shida
Biashara yeyote ukiona hawapati faida hiyo biashara inafungwa sasa muda wote unawaona wapo hewan bhas ujue wanapata faida

Na ukae ukijuaa bbc ni kama itv,na tv zingine wanapata matangazo kupitia channel zao mama za bbc ,,hizi unazosikia kupitia radio free na radio zingne bongo ni kununua kipind kwa mkataba na wanalipa kutokea kwenye mapato yao ya matangazo kwa tv zao mama

Mfano kuna channel za bbc kibao google utapata
 
Baadhi ya channel za bbc
Screenshot_20181020-185103.jpeg
 
Ruzuku. Grants. Aids.

Najaribu kuelezea kuhusu vyanzo vya mapato vya baadhi ya miradi tunayoiona kwenye jamii zetu.

Unajua, kuna ishu nyingine ni kama huduma tu. Kuna wahisani husaidia kuziendesha ili kutimiza malengo au kusudi fulani, not profit making.

Sijui kama hao uliowataja wanaangukia humo ama la!
 
Kidogo kama kuna kitu umenielewa na mimi nimekuelewa ebu funguka tena maana kila nikijaribu kufikiri bado nashindwa kupata jawabumaana hili shirika lishakuwa kubwa sana huwezi miambie eti ni matamgazo tuh yanawapa kujiendesha na kulipa wafanyakazi wao ua kuna udhamini wamataifa fulani..
Labda mniambie hivyo
Ruzuku. Grants. Aids.

Najaribu kupanua wigo wa vyanzo vya mapato vya baadhi ya miradi tunayoiona kwenye jamii zetu.

Unajua, kuna ishu nyingine ni kama huduma tu. Kuna wahisani husaidia kuziendesha ili kutimiza malengo au kusudi fulani, not profit making.

Sijui kama hao uliowataja wanaangukia humo ama la!
 
Kidogo kama kuna kitu umenielewa na mimi nimekuelewa ebu funguka tena maana kila nikijaribu kufikiri bado nashindwa kupata jawabumaana hili shirika lishakuwa kubwa sana huwezi miambie eti ni matamgazo tuh yanawapa kujiendesha na kulipa wafanyakazi wao ua kuna udhamini wamataifa fulani..
Labda mniambie hivyo

Nashukuru tunaongea tusichokiongea halafu tunaelewana. Tuishie hapo tu.
 
Back
Top Bottom