Hivi mapenzi ni mpango wa Mungu au shetani?

Hivi mapenzi ni mpango wa Mungu au shetani?

katusyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Posts
1,455
Reaction score
434
Nimelazimiki kuwaza hivi kutokana na haya mapenzi kutusumbua vichwa, yani watu wazima na heshma zetu ni vipi tunateswa na mapenzi kiasi hiki?

Yani mtu unahangaika kutafuta hela kwa ajili ya mwanamke unatoka kazini umechoka, unafika nyumbani unakutana na mwanamke stres nyingi aa mi nachoka sasa.

Kali zaidi wakati naperuzi na kufuatilia mambo ya duniani nakutana na habari eti mke wa Obama kahama kitanda kisa mapenzi!

Hapo nikachoka kabisa
 
kwani mke wa obama uliambiwa ndo fundi wa mapenzi hadi ashindwe kuhama kitanda?
 
Kama mapenzi magumu........achana nayo.....fanya shughuli zingine.........
 
kwa mwanaume kuna mapenzi na ngono(which one are you?)
 
Kama mapenzi magumu........achana nayo.....fanya shughuli zingine.........

namshangaa kupoteza muda kwenye jambo moja na akati kuna meeeengi maishani ya kufanya
 
Mungu shetani ndio nani?

Hebu badili title kwanza iwe either mpango wa mungu au shetani!

Mapenz yanachangamoto kama ilivyo mambo mengine, hat weww huenda ni chanzo cha stress za hayo mapenzi.

Kuwa problem solver bwana, sio kulalamika as if your a boy, while yoour a real man.

Calm on
 
mpango wa Mungu ila shetani kaamua kutumia huu mpango kuwavuruga watu akili .... hichi kitu kimewekwa kwa nia nzuri tu ila tumevunja maadili ya mapenzi .. hatuna uvumilivu.. tumeamua kugeuza mapenzi biashara.. na kugeuza mapenzi kama sehemu ya kutoa adhabu kwa demu... kama sehemu ya kujionyesha uwanaume wako wakati kuna sehemu nyingi tu unaweza tumia na uwanaume wako ukaonekana....... tumeamua kufanya mapenzi kama ni asilimia 99% ya maisha yetu wakati kuna mambo mengi tu yanahitaji nafasi .. ndiiyo maana haya mapenzi yanatusumbua kwa sababu tutunayapa airtime kubwa.....

ukija kuchunguza kuna mamatatizo lukkuki kwenye jamiii ila tunayaweka pembeni na kujifariji kwamba mapenzi yatasuluhisha eti nani kasema? kwa hiyo sasa fanya swala la mapenzi kama issue ya kawaida ukiona auendani na mwenzio piga chini fasta tafuta ,wingine ... mbona tunaweza sema mimi leo sitaki hiki na ukaweza why not mapenzi...... hii sekta binadamu tumejifunga funga wenyewe tu sasa wacha yatuvuruge mpaka tuvurugike
 
mpango wa Mungu ila shetani kaamua kutumia huu mpango kuwavuruga watu akili .... hichi kitu kimewekwa kwa nia nzuri tu ila tumevunja maadili ya mapenzi .. hatuna uvumilivu.. tumeamua kugeuza mapenzi biashara.. na kugeuza mapenzi kama sehemu ya kutoa adhabu kwa demu... kama sehemu ya kujionyesha uwanaume wako wakati kuna sehemu nyingi tu unaweza tumia na uwanaume wako ukaonekana....... tumeamua kufanya mapenzi kama ni asilimia 99% ya maisha yetu wakati kuna mambo mengi tu yanahitaji nafasi .. ndiiyo maana haya mapenzi yanatusumbua kwa sababu tutunayapa airtime kubwa.....

ukija kuchunguza kuna mamatatizo lukkuki kwenye jamiii ila tunayaweka pembeni na kujifariji kwamba mapenzi yatasuluhisha eti nani kasema? kwa hiyo sasa fanya swala la mapenzi kama issue ya kawaida ukiona auendani na mwenzio piga chini fasta tafuta ,wingine ... mbona tunaweza sema mimi leo sitaki hiki na ukaweza why not mapenzi...... hii sekta binadamu tumejifunga funga wenyewe tu sasa wacha yatuvuruge mpaka tuvurugike

Umesema vzr,lkn watu kuamini mpaka jambo limtokee mwenyewe
 
Hakuna kitu kinachoitwa shetani. Mnapoteza muda wenu kuamini kitu ambacho hakipo.
 
Mapenzi hasa tukimanisha tendo takatifu la ndoa na mahusiano mazuri baina ya wawili waliounganika na kuwa mwili mmoja ni mpango wa Mungu, Lakini tendo la ngono na mahusiano mabaya na wawili walio nje ya ndoa ni mpango wa shetani.

Kunaweza kukawa na changamoto za hapa na pale kwa wawili wanaoishi maisha ya ndoa, ambazo kwa namna moja ama nyingine pia zikaathiri mahusiano ya kimapenzi baina ya wawili hao, lakini hayo huwa ni mambo ya muda mfupi na ya kupita. Tumuombe Mungu atujalie moyo wenye upendo mkuu, ili hata kama changomoto kama hizo zikitokea basi tuweze kuzimaliza haraka na kurejea katika hali zetu za kawaida na kuendeleza mahusiano baina yetu, tusimpe shetani nafasi.

katusyo Obama na mke wake ni binadamu tu kama wewe, changamoto inayokukumba wewe kuhusu mapenzi inaweza kuwapata pia, ingawa tunatofautiana katika uwezo wa kuweza kuhimili na kuzitatua ili kurudi katika njia kuu, in short ni mapito tu.

cc Himidini, mchango wa mawazo tafadhari
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom