Hivi kwanini walimu hawapati teuzi?

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
15,193
2,000
Yaani wanamuzi na watangazaji wa redio na luninga ndio hukumbukwa lakini walimu wa primary na secondary ni nadra shida sijui nini? yaani walimu wako downsized mnoo

Haki kupigania jombi. Kusubiri mtasubiri sana.
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
18,354
2,000
Yaani wanamuzi na watangazaji wa redio na luninga ndio hukumbukwa lakini walimu wa primary na secondary ni nadra shida sijui nini? yaani walimu wako downsized mnoo
Watawajengea confidence na ninyi ni wengi sana mtausumbua utawala
 

mkupuo

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,485
2,000
Swali lako ni la msingi sana.Wateuzi wengi wanapofikiria kufanya teuzi zao huwa hawawazi kabisa kama walimu hizo nafasi nao wanazimudu vizuri tu.
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
7,061
2,000
Ualimu kazi ya laana! Alisikika mlevi mmoja akimnanga mwalimu baada ya mwalimu kumuomba amnunulie gongo!
Nami namuunga mkono mlevi.
 

Ulewe

Member
Jun 19, 2021
11
45
Shida kubwa ya wateuzi wetu wanaangalia kupitia TV, kwahiyo mwalimu ni ngumu kumuona had wafanye savey mashuleni kila Mara..mbali na hapo haitatokea mwal kupewa teuzi yoyote ya juu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom