Hivi kwanini walimu hawapati teuzi?

Brightfame

JF-Expert Member
Sep 14, 2016
1,213
2,000
Yaani wanamuzi na watangazaji wa redio na luninga ndio hukumbukwa lakini walimu wa primary na secondary ni nadra shida sijui nini? yaani walimu wako downsized mnoo
Si uliteuliwa kuwa mwalimu mkuu, unahitaji uteuzi gani tena?
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
4,420
2,000
Yaani wanamuzi na watangazaji wa redio na luninga ndio hukumbukwa lakini walimu wa primary na secondary ni nadra shida sijui nini? yaani walimu wako downsized mnoo
Wao ndio wasaliti namba moja, kwenye uchaguzi wao wanatumia kama kondomu.

Wasubiri kusimamia mbio za mwenge.
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
15,829
2,000
Masikini walimu!
Ila hawajui tu,hawa watu wa kundi hili ni makini sn katika utendaji.Sema mwalimu mwendazake aliumiza sn watu.
 

REJESHO HURU

JF-Expert Member
Mar 6, 2014
3,171
2,000
Tatizo mna roho mbaya mnasagiana kunguni nyie kwa nyie siunaona tumeliwapa urais tu nusu tutapike Koo mungu akaona akamua achukie mwalimu so tulieni
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
8,002
2,000
Kuna mwalimu mmoja ndo naona kalamba uteuzi, wakati kiuhalisia ndo walitakiwa wengi walambe teuzi...
 

raraa reree

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
959
1,000
Walimu nafasi yenu ni ya kipekee nchi hii
Nyie nafasi yenu ni u first lady sawa ndugu zangu
 

suka lyrics

Member
Jan 9, 2014
14
45
Yaani wanamuzi na watangazaji wa redio na luninga ndio hukumbukwa lakini walimu wa primary na secondary ni nadra shida sijui nini? yaani walimu wako downsized mnoo

Wanapata mbona teuzi za kusimamia mitihani kuandikisha kura na hata teuzi za kusimamia uchaguzi, sasa unataka wateuliwe kwingine hizo kazi afanye nani?
 

Cotton pamba

JF-Expert Member
Dec 16, 2020
302
250
Naunga mkono hoja ,ila walimu wakipata nafasi hizo, kwa namna wanavyopenda kunyanyasana sijuiii...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom