Hivi kwanini Cancel culture imefeli kabisa Tanzania ?

Hivi kwanini Cancel culture imefeli kabisa Tanzania ?

Tronics guru

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Posts
10,442
Reaction score
8,073
Imagine taasisi au mtu wako upande wa mtesi wako baada ya kumu'cancel na kumignore huyo mtu unaenda kumjazia comments za matusi kwenye page yake.

Hata humu ndani mtu threads zake huzielewi ignore him/her,kumjazia matusi na kashfa ni kumpa attention ya bure.

Angalia right now attention mnaziwapa hao wasanii kwa kuwajazia hayo matusi ,mnadhani yanawauma? Just unfollow, ignore,block them

Kiherere na mda wa kwenda kujiongelesha kwa mtu mnautoa wapi?

Attention is expensive asee,tuiezi cancel culture inawauma kuliko hayo matusi mnaowajazia.
Kwaajili ya amani ya moyo cancel them

Tatizo hamjui power mlionayo!!!!
 
Watanzania tunaweza kuwa tume-evolve kupitia maandamano kiasi cha kutoitwa waoga tena, ila kutokujielewa, kukosa maamuzi, shobo, kupenda umbea, na uchawacracy culture vimetumakata sana.

I wish hao so called celebrities wangepoteza followers wakutosha, na hizo likes zinazowafanya waendelee kujiona wa muhimu 🙇🏾
 
Wanawapenda ndio maana wanawatukana, wanatamani wabadirike wawe vile wao wanataka.
 
Back
Top Bottom