Hivi kwa nini haswa mtu anaacha kazi ya maana TZ na kukimbilia USA


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
Kuna mkaka jamani alikuwa anakazi nzuri kwenye magazeti bongo alikuwa hakosi .Huyu kaka amekuja USA tena na student visa Hana social Hana ID na Kule bongo kazi aliacha.Nilienda SAMs club nikaingia mlangoni nikamgundua ni mtanzania yupo pale anafanya kazi macdonald na hii macdonald manager mbongo kwa hiyo kamsaidia tu.Dah yaani machozi yalinidondoka ,hivi Huku USA mnakupendea nini.hapa mimi nimemwambia mume wangu akiretire tu half Tanzania half Huku.
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,133
Likes
1,819
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,133 1,819 280
wanapenda wazazi wao wawaambie wazazi wa jirani kuwa "mwanangu yuko amerikani bana"
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Kuna mkaka jamani alikuwa anakazi nzuri kwenye magazeti bongo alikuwa hakosi .Huyu kaka amekuja USA tena na student visa Hana social Hana ID na Kule bongo kazi aliacha.Nilienda SAMs club nikaingia mlangoni nikamgundua ni mtanzania yupo pale anafanya kazi macdonald na hii macdonald manager mbongo kwa hiyo kamsaidia tu.Dah yaani machozi yalinidondoka ,hivi Huku USA mnakupendea nini.hapa mimi nimemwambia mume wangu akiretire tu half Tanzania half Huku.
Natalia nahisi jibu unalo wewe mwenyewe kwani hicho kilichokufanyeni mkimbilie huko ndicho hicho wenzako wanachodhani kipo.........!
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,149
Likes
1,894
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,149 1,894 280
Ulilia na kama unamuonea huruma kwanini usimtunze naye awe anakuliwaza? Kuwa na huruma dada.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Wengine wanasema bora wawe mbwa ulaya kuliko kuwa binadamu Tz,mwe! NAJIVUNIA KUWA MTANZANIA JAPO CCM INATUUA
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Wewe uliendaje huko USA? Na ni nini kilichokupeleka huko? Kama ambavyo wewe uliona ni dili kuhamia huko na kujilengesha kwa mwanaume mmarekani ili upate tiketi ya kuishi marekani, basi na wenzako wanatafuta bahati zao.

Bongo kuna kazi gani nzuri? Mtu unalipwa mshahara milioni moja kwa mwezi halafu unakula makato laki nne, hela inayobakia hata mwisho wa mwezi haikufikishi kutokana na inflations zilivyo juu, sasa si bora hata kuwa mzibua vyoo marekani lakini uwe na uhakika wa unachokipata?
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
Kuna mkaka jamani alikuwa anakazi nzuri kwenye magazeti bongo alikuwa hakosi .Huyu kaka amekuja USA tena na student visa Hana social Hana ID na Kule bongo kazi aliacha.Nilienda SAMs club nikaingia mlangoni nikamgundua ni mtanzania yupo pale anafanya kazi macdonald na hii macdonald manager mbongo kwa hiyo kamsaidia tu.Dah yaani machozi yalinidondoka ,hivi Huku USA mnakupendea nini.hapa mimi nimemwambia mume wangu akiretire tu half Tanzania half Huku.
Kila mtu hutafuta pale anapodhani aweza kupata riziki,so suala la kukosa ni matokeo tu na lazima uje kuwa kukosaa miak miwili haina maana utakosa kila siku.Anachokitafuta anakijua vizuri kwa kuwa hata uzoefu kuupata ni gharama.So mumeo atavyostaafu yeye atakuwa mtu mwingine so mpe nafasi afanye lile moyo wake unafurahia.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
Natalia nahisi jibu unalo wewe mwenyewe kwani hicho kilichokufanyeni mkimbilie huko ndicho hicho wenzako wanachodhani kipo.........!
Baba angu mzungu mmarekani . Nimekutana na mume wangu college Washington .wazazi wangu walinisomesha na nilikaa boarding George Washington .mama Angu mbongo,mume wangu mzungu.makupenda TZ kiliko Huku.kwa kweli sijatoka Kwenye shida
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
Wewe uliendaje huko USA? Na ni nini kilichokupeleka huko? Kama ambavyo wewe uliona ni dili kuhamia huko na kujilengesha kwa mwanaume mmarekani ili upate tiketi ya kuishi marekani, basi na wenzako wanatafuta bahati zao.

Bongo kuna kazi gani nzuri? Mtu unalipwa mshahara milioni moja kwa mwezi halafu unakula makato laki nne, hela inayobakia hata mwisho wa mwezi haikufikishi kutokana na inflations zilivyo juu, sasa si bora hata kuwa mzibua vyoo marekani lakini uwe na uhakika wa unachokipata?
My father is American na my mummy mtanzania .mzazi wangu alikuwa a nafanya world bank huku.mimi mtoto wa fisadi ninaletewa tuition fees na pocket money.huyu kaka wanamtegemea bongo.mimi wazazi wangu wanauwezo situmi pesa bongo may be marafiki zangu wakikwama na wacheki
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,597
Likes
158
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,597 158 160
Wewe uliendaje huko USA? Na ni nini kilichokupeleka huko? Kama ambavyo wewe uliona ni dili kuhamia huko na kujilengesha kwa mwanaume mmarekani ili upate tiketi ya kuishi marekani, basi na wenzako wanatafuta bahati zao.

Bongo kuna kazi gani nzuri? Mtu unalipwa mshahara milioni moja kwa mwezi halafu unakula makato laki nne, hela inayobakia hata mwisho wa mwezi haikufikishi kutokana na inflations zilivyo juu, sasa si bora hata kuwa mzibua vyoo marekani lakini uwe na uhakika wa unachokipata?
Inaelekea uko USA wewe waambie wenzio ukweli
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,383
Likes
2,806
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,383 2,806 280
hahahaha! Natalia mjengoni lolest! sikauki kucheka mie.
haya usishangae nae ni mtoto wa fisadi na yuko huko kwa kazi maalum. pengine anawachunguza watu kama nyie lol! usikonkludi bila kuwa na uhakika.
 
Last edited by a moderator:
S

Singo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,054
Likes
486
Points
280
S

Singo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,054 486 280
Mtu yoyote ana haki ya kuishi sehemu yoyote duniani ambayo anaamini atakua na peace of mind.it feels gud to be in US.
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Baba angu mzungu mmarekani . Nimekutana na mume wangu college Washington .wazazi wangu walinisomesha na nilikaa boarding George Washington .mama Angu mbongo,mume wangu mzungu.makupenda TZ kiliko Huku.kwa kweli sijatoka Kwenye shida
Duh.......kweli aliyeshiba............
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
My father is American na my mummy mtanzania .mzazi wangu alikuwa a nafanya world bank huku.mimi mtoto wa fisadi ninaletewa tuition fees na pocket money.huyu kaka wanamtegemea bongo.mimi wazazi wangu wanauwezo situmi pesa bongo may be marafiki zangu wakikwama na wacheki
Congrats for you are benefiting the fruits of your mom's submission to a mzungu. Waache na wenyewe wajaribu bahati zao, labda watoto wao watafaidika kama unavyofaidi wewe. Bila shaka hujui maisha ya Tanzania hivi sasa. Yaani Tanzania tangu alipoingia baba Ridhiwani madarakani ni shida tupu. Hata ulipwe milioni mbili haitoshi kitu. Maisha ni magumu hayawezekani. Ndiyo maana nasema ukiona kuna uwezekano wa kupata hata kazi ya kulamba vyoo huko marekani ukajipatia dola 1000 kwa mwezi, halafu ukatumia 500, na 500 nyingine ikabaki, wewe utakuwa una maisha bora kuliko watanzania zaidi ya milioni thelathini walioko Tanzania.
 
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
217
Likes
0
Points
0
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
217 0 0
Kuwa na fedha au kuwa na kazi nzuri huku maanishi raha ya maisha au anafurahia maisha, siku zote Mtu ana chake ambacho kina mfaa hata huyo jamaa hapo Macdonald ndipo yeye alipoona Moyo wake unafirijika na anapata raha ya maisha, pia huwezi jua huenda anasoma na kufanya vibarua ili kujipatia kitu kidogo, Siri ya maisha ya mtu anajua mtu mwenyewe, Hata wewe hatuwezi jua siri ya maisha yako kama unachuna mabuzi ya kizungu, Au una Mume na Bwana hiyo wewe tu,
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
29
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 29 0
:biggrin1: tena ningeshauri huyo jamaa umtambulishe kwa ndugu wa buzi lako ili na yeye ajiopoee mmarekani wa kuoa na yeye aishi huko na hivi obama anawajali immigrants huwezi jua mnaweza pata makaratasi chapchap
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,403
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,403 280
..natalia mchimvi loh .....
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,950
Likes
1,914
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,950 1,914 280
:biggrin1: Tena ningeshauri huyo jamaa umtambulishe kwa ndugu wa buzi lako ili na yeye ajiopoee mmarekani wa kuoa na yeye aishi huko na hivi obama anawajali immigrants huwezi jua mnaweza pata makaratasi chapchap


ushauri safi sana
 

Forum statistics

Threads 1,215,085
Members 463,007
Posts 28,535,082