Hivi kuna uhusiano kati ya umiliki wa gereji na ukorofi?

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Jan 2, 2016
2,029
2,000
Ni baada ya kutembelea gereji tofauti tofauti nimegundua hawa wamiliki wa gereji wanafanana sifa moja. Bila kujali asili ya mmiliki wa gereji wote wanafanana sifa ya ukorofi na utata.

Swala la kutukana wafanyakazi wake wakati akiwapa maelekezo ni la kawaida sana. Kurushiana manispana, kumwagika oil chafu na kukimbizwa hovyo huko workshop.Na kuna mmoja alifika mbali mpaka kutukana wateja. Akikwambia kanunue hiki ukileta tofauti utajuta. Na kila akwati ana bia yake mkononi.

Nashindwa kuelewa hivi kuna uhusiano gani kati ya umiliki wa magereji na utata?
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,774
2,000
Ni baada ya kutembelea gereji tofauti tofauti nimegundua hawa wamiliki wa gereji wanafanana sifa moja.
Bila kujali asili ya mmiliki wa gereji wote wanafanana sifa ya ukorofi na utata.

Swala la kutukana wafanyakazi wake Wakati akiwapa maelekezo ni la kawaida sana. Kurushiana maspana, kumwagika oil chafu na kukimbizwa hovyo Huko workshop....

Na kuna mmoja alifika mbali mpaka kutukana wateja. Akikwambia kanunue hiki ukileta tofauti utajuta. Na kila Wakati ana bia yake mkononi.

Nashindwa kuelewa hivi kuna uhusiano gani Kati ya umiliki wa magereji na utata.???
Hizo zitakuwa ni gereji za mkoa wa mara
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom