Hivi kuna mapenzi ya jinsi hii?

hahaha sivizuri kumvunja moyo

Money first lov next, hii ndio principle kama unapenda hao wadudu tafuta pesa hawatakusumbua kabisa, utashangaa unatongozwa, but remember its ua money make things happen,and no men without finance,na kama huna mkwanjwa achana nao utadanganywa utapigiwa, wanaweza kukupa pressure, ni bora uwe una buy mitaa ya kati apo ukisha shusha magundi yako ludi class life goes on
 
Weka picha ya dushelele yako, maana kama pesa huna na una kibamia! Hupati mtu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…