Hivi kuna mapenzi siku hizi?

odamae

Senior Member
Nov 5, 2020
164
500
Leo kuna rafiki angu nilimsikia akiongea kwenye simu na mtu flani ana mpango wa kumfanyia mchumba alienae madawa ili amuoe, lakini sio ili tu kuna rafiki angu flani nae aliachwa alikuwa na maumivu ya mapenzi sana akanambia ana hitaji kwenda kwa ostadhi asome dua kwaajili ya kumrudisha mpenzi huyo. Nauliza tena hivi mapenzi yapo au kumebaki kulogana?

Watu wanatumia madawa waolewe we unadhani effect gani zinaweza tokea.
 

odamae

Senior Member
Nov 5, 2020
164
500
Leo kuna rafiki angu nilimsikia akiongea kwenye simu na mtu flani ana mpango wa kumfanyia mchumba alienae madawa ili amuoe,lakini sio ili tu kuna rafiki angu flani nae aliachwa alikuwa na maumivu ya mapenzi sana akanambia ana hitaji kwenda kwa ostadhi asome dua kwaajili ya kumrudisha mpenzi uyo!!! Nauliza tena ivi mapenzi yapo au kumebaki kulogana?
Kila nikipost inaji attach hii moderate staki kabisa ana kazi ya kufuta nyuzi zangu kila siku nikipost.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
42,591
2,000
Leo kuna rafiki angu nilimsikia akiongea kwenye simu na mtu flani ana mpango wa kumfanyia mchumba alienae madawa ili amuoe,lakini sio ili tu kuna rafiki angu flani nae aliachwa alikuwa na maumivu ya mapenzi sana akanambia ana hitaji kwenda kwa ostadhi asome dua kwaajili ya kumrudisha mpenzi uyo!!! Nauliza tena ivi mapenzi yapo au kumebaki kulogana?
Watu wanatumia madawa waolewe we unazani effect gani zinaweza tokea.

Wanaweke % kubwa ni wateja wa waganga wa kienyeji na wazee wa upako na manabii.
 

oscar classic

JF-Expert Member
Mar 21, 2020
589
1,000
Get the money

Get the women
JamiiForums234549312.jpg
 
  • Thanks
Reactions: _ly

mkulungwa03

JF-Expert Member
Apr 1, 2021
317
250
Leo kuna rafiki angu nilimsikia akiongea kwenye simu na mtu flani ana mpango wa kumfanyia mchumba alienae madawa ili amuoe,lakini sio ili tu kuna rafiki angu flani nae aliachwa alikuwa na maumivu ya mapenzi sana akanambia ana hitaji kwenda kwa ostadhi asome dua kwaajili ya kumrudisha mpenzi uyo!!! Nauliza tena ivi mapenzi yapo au kumebaki kulogana?
Watu wanatumia madawa waolewe we unazani effect gani zinaweza tokea.
Sasa kuroga ili kumrudisha mpenzi na kusoma albadili ili mpenzi arudi manake ni kupambAnia penzi kwa Udi na Uvumba na hiyo ndo maana ya MAPENZI
Kwahiyo wanaofanya hvyo wapo sahihi tu
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
1,176
2,000
Mapenzi - ni kufanya mapenzi tu,
Labda uliza kama kuna Upendo wa Dhati/kweli?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom