Hivi kuna kombi ngumu kama pgm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna kombi ngumu kama pgm

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Jun 1, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    wadau nadhan weng mmemaliza f6 na wengi humu hata hamkufikiria kuigusa pgm mana mlijua ni kombi kiboko hivi had saiz kuna kombi ngum kama pgm n.b nimepiga eca koabi rahc WADAU NAITAJI FEEDBACK
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sikumbuki hayo mambo tena!
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,923
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    hakuna!
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Inaitwa kutafuta hela ukiifikia utajua ugumu wake.
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,953
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    kombi smart kabisa, nilipata A ya physics B ya geography na A ya Maths, sasa sijui ugumu upi, ugumu uko kichwani mwako, na uvivu juu, lazima iwe jiwe.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    PCB ni mwisho wa matatizo.
     
  7. N

    Nyasiro Verified User

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,290
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  8. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugumu wa kitu ni ugumu wa ww kukielewa nothing more nothing less.

    With that been said,PGM is not for you ,you can not easily understand...but for other people it might be just simple as they find it.
     
  9. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Physics nilipata A, Geography nilipata A, BAM nilipata A......ILA NIMEGUNDUA KOMBI NGUMU NI 'MAISHA'...!
     
  10. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,927
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    P G M. Hii ina maanisha
    Pilot Gani Mbongo ...? Soma hkl uwe fsad bana. Wengne tunaiiata PAGUMU
     
  11. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu kigumu just follow your excellence success will chase you wherever u are!
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MiMi NIMEUA 6 MWAKA HUU NA NILIPIGA PGM PIA NILITOKA NA UFAULU MZURI SANA SHULE NZIMA KULIKO COMBINATION ZINGINE ZA SCIENCE NA ART, SO JUA KUA UGUMU WA COMBINATION NI WEWE MWENYEWE KUDHEMBEA MASOMO.PIGA MSULI WA KUTOSHA UTAFAURU TU KUJANA
     
  13. D

    Derimto JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani marubani wetu tulio nao walisoma kombi gani au unataka kutuchanganya hapa kwa sababu wewe umechukua hiyo na kwa taarifa yako kama unaona wewe mjanja sana kwa kuchukua kombi hiyo! umekosea maana soko la ajira ni msala mtupu
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    duh we jembe aisee mpaka bam ukala banda necta
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kijana yuko ryt,combo gumu hilo pamoja na PCB,mcseme 2 kwamba mbona wa2 wanapata A،s,hata hayo mahela na maisha mnayosema ni magumu kuna wa2 kibao wanaenjoy sana 2 na mamilioni,hilo halibadili ugumu wake
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaaaa liongo hili hahahahahha!
    Pure anaita BAM wewe ulisoma za kike tuu kubali mkuu!
     
  17. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msanii tu huyu mkuu hakuna bam kwenye PGM
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    First of cjawai ona m2 ana A ya bam necta,duh jamaa cjui alipataje. Ohh Nd dat too.
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hakuna kombi ngumu na kombi rahisi duniani. Ugumu au urahisi ni juu ya kichwa chako. Mimi kipindi nasoma PGM tulikuwa tunataniwa PAGUMU. Cha ajabu waliokuwa wanatuita PAGUMU ndio walifeli halafu mimi nikafaulu. Long live PGM.
    .
    "LONELINESS IS THE MOST TERRIBLE POVERTY".
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mi kuna rafiki yangu anapenda hesabu mbaya, anasema hawezi soma kitu ingine, kapiga masters ya mathematical modelling na ana mpanga wa kufanya phd, lakin mi najua ww umepata efu form fo, na hesabu hutaki tena kuiona.

    so ugumu ni ww na kichwa chako tu! kila kitu ni rahisi kama ilivyo kwa PGM
     
Loading...