Hivi kosa la CCM ni kuaminiwa na Watanzania, au ni lipi?


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Kila siku nasikia vilio kwamba CCM inaminya upinzani tena wengine kama akina Tundu wanasema kwamba Bungeni CCM wanatumia wingi wao kupitisha mambo, hivi kosa la CCM hapo ni lipi?
Ni kushinda uchaguzi na kuwa Wabunge wengi kuliko wa Upinzani au ni nini?

Kuna tatizo gani CCM kutumia wingi wao ambao sisi wananchi ndiyo tumewapa kwa maana ya kuwaamini kupitisha mambo wanayoona yana manufaa?

Kama chadema na Wapinzani wengine mna shida na hilo, kwa nini msishinde kwanza uchaguzi na kuwa na Wabunge wengi ili msiburuzwe kwa wingi wa CCM?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,113 280
Ukikua utaacha.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,736
Likes
16,084
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,736 16,084 280
Kila siku nasikia vilio kwamba CCM inaminya upinzani tena wengine kama akina Tundu wanasema kwamba Bungeni CCM wanatumia wingi wao kupitisha mambo, hivi kosa la CCM hapo ni lipi? Ni kushinda uchaguzi na kuwa Wabunge wengi kuliko wa Upinzani au ni nini?

Kuna tatizo gani CM kutumia wingi wao ambao sisi wananchi ndiyo tumewapa kwa maana ya kuwaamini kupitisha mambo wanayoona yana manufaa?

Kama chadema na Wapinzani wengine mna shada na hilo kwa nini msishinde kwanza uchaguzi na kuwa na Wabunge wengi ili msiburuzwe kwa wingi wa CCM?
Wapinzani hawana ushawishi kwenye kushinda!
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Hivi ccm imeanza lini kuaminika, labda unamaanisha inaaminiwa na dola kwa maslahi ya watu fulani
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Hivi ccm imeanza lini kuaminika, labda unamaanisha inaaminiwa na dola kwa maslahi ya watu fulani

Inaaminika kwa maana ina Wabunge 200 dhidi ya umoja wa upinzani 80, hivyo hakuna kipimo kingine zaidi ya hicho na mengine yote ni porojo tu!
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Watanzania wapi? Hebu tufahamishe vizuri maana wengine hatuwajui Walla kuwaona
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Inaaminika kwa maana ina Wabunge 200 dhidi ya umoja wa upinzani 80, hivyo hakuna kipimo kingine zaidi ya hicho na mengine yote ni porojo tu!

Znz iliaminika lini?, kila siku Chama kinawekwa kwa nguvu ya dola
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Znz iliaminika lini?, kila siku Chama kinawekwa kwa nguvu ya dola

Hilo unasema wewe, isitoshe Zanzibar ni sehemu ndogo sana ya TZ na hata kama kuna matatizo lkn haibadilishi ukweli kwamba TZ Bara CCM imepata Wabunge sana na imeiacha Upinzani kwa mbali sana!
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,230
Likes
4,386
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,230 4,386 280
Hakika ya wachache kusikilizwa inakiukwa.....kumbuka kama haki hii ingedharauliwa 1992 basi ww mwenyewe usingefanya haya unayoyafanya sasa
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,641
Likes
3,600
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,641 3,600 280
Kushinda ccm ni kazi kubwa kwa sababu uamuzi haufanywi kwenye sanduku la kura bali nyumbani kwa akina JECHA. Wabunge wachache wa upinzani waliopenya ni wale ambao wapiga kura walivimba ile mbaya kulinda matokeo, wale walioachia akina JECHA ilikula kwao miccm ikachuka ushindi wa mezani.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
kudanganya WATANZANIA.

crtwhzpw0aabaon-jpg.359765


swissme
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Siwezi kuamini mafisadi na majambazi
 
sibusiso dlomo

sibusiso dlomo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2016
Messages
681
Likes
369
Points
80
sibusiso dlomo

sibusiso dlomo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2016
681 369 80
Inaaminika kwa maana ina Wabunge 200 dhidi ya umoja wa upinzani 80, hivyo hakuna kipimo kingine zaidi ya hicho na mengine yote ni porojo tu!
Okay sehemu walizoshinda lindi mtwara mwanza ndipo wanashinda viti vingi je maeneo hayo yapo vipi?elimu ya wapiga kura maendeleo yao yapo vipi?mkuranga na majimbo mengi wamegawana na upinzani
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Okay sehemu walizoshinda lindi mtwara mwanza ndipo wanashinda viti vingi je maeneo hayo yapo vipi?elimu ya wapiga kura maendeleo yao yapo vipi?mkuranga na majimbo mengi wamegawana na upinzani

Hiyo haijalishi, demokrasia maana yake wengi wape, au maamuzi ya wengi, hata kwa Wazungu ni hivyo, waliomuingiza Obama Ikulu siyo matajili upper middle class, bali ni masikini yaani watu wa daraja la chini kwa USA ambao wanaishi ghetto, wengi wao hawana Elimu ya kutosha hivyo hawana uwezo wa kupata kazi za kipato cha juu ...
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Wapinzani hawana ushawishi kwenye kushinda!
Hawezi kushinda kwa mazingira mabovu kama haya hata ivo wana roho ngumu na wanajitahidi sana nawapa hongera nyingi, hawa ni watu muhimu sana katka ustawi wa taifa letu.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Hao wabunge wamepatikanaje? Kwa njia tulizozishuhudia?
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,789
Likes
3,014
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,789 3,014 280
Wapinzani hawana ushawishi kwenye kushinda!
Ccm iliwahi kushinda uchaguzi gani? Au ule wa Jecha? Kwa kumbukumbu zangu na ushuda wa usimamizi wa chaguzi zote za nchi hii toka 1995 hadi huu wa mwisho ccm haikuwahi kushinda.

Huwa wanabebwa tu na wasimamizi wa chaguzi hizo tena kwa vitisho vya hali ya juu. Tatizo dola ndio yenye kugawa ushindi kama zawadi na uoga wa dola kupoteza kazi na ulaji wao ndio waliotufikisha hapa.

Jambo ambalo lipo mbali na uelewa wa wengi ni kuwa kwenye semina za uchaguzi kuna semina nyingine ndani yake wanayopewa wasimamizi wakuu ambao wengi wao ni wakurugenzi wa mini na majiji ambayo neno ccm kushindwa huondolewa kwenye fikra zao na badala take ushindi wa kishindo wa namna nyingine hupandikizwa mioyoni mwao.

Laiti kazi zao zingekuwa za kuomba huenda ccm Ingeshasahaulika mioyoni mwa watanzania.

Bado tuna nafasi ya kuipigania katiba mpya ambayo itajibu shida hii ya ushindi wa kiudanganyifu.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
Kila siku nasikia vilio kwamba CCM inaminya upinzani tena wengine kama akina Tundu wanasema kwamba Bungeni CCM wanatumia wingi wao kupitisha mambo, hivi kosa la CCM hapo ni lipi?
Ni kushinda uchaguzi na kuwa Wabunge wengi kuliko wa Upinzani au ni nini?

Kuna tatizo gani CCM kutumia wingi wao ambao sisi wananchi ndiyo tumewapa kwa maana ya kuwaamini kupitisha mambo wanayoona yana manufaa?

Kama chadema na Wapinzani wengine mna shida na hilo, kwa nini msishinde kwanza uchaguzi na kuwa na Wabunge wengi ili msiburuzwe kwa wingi wa CCM?
kuaminiwa na watanzania gani?
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,259