cheki na jamaa mmoja anaitwa kitomai, anazo cintainer, 20 na 40ft
cheki na jamaa mmoja anaitwa kitomai, anazo cintainer, 20 na 40ft
Huyo Si ndiye kaliza watu humu kwa utapeli?!! Au nimechanganya majina?!
mbona mashaka? Duh!
Nashukuru kwa maelezo yakojamaa unaharibu biashara ya mwenzako, uwe unafanya utafiti kwanza!
mkuu, huyo wanayemsema ni mtu mwingine yupo moshi huko, anauza vifaranga vya bata mzinga kama skosei. kitomai ni Real Estate Egent, na yuko Dar, makontena anayo we wasiliana naye tu ataenda kukuonesha na yana documents zote mkielewana mtamalaza baishara.
Nashukuru kwa maelezo yako
jamaa unaharibu biashara ya mwenzako, uwe unafanya utafiti kwanza!
mkuu, huyo wanayemsema ni mtu mwingine yupo moshi huko, anauza vifaranga vya bata mzinga kama skosei. kitomai ni Real Estate Egent, na yuko Dar, makontena anayo we wasiliana naye tu ataenda kukuonesha na yana documents zote mkielewana mtamalaza baishara.
kama hujapata nicheki,,kuna 40feet dar safi na documents zote...0719575791