Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jun 6, 2011 #1 umetoka zako kazini, umeingia ndani umekuta laptop ya mkeo ipo on. unaona ngoja niingie JF one time. unaingia unakuta mkeo hajalog out hapo kweney JF kuangalia profile yake salaale ni NOTFOUND.
umetoka zako kazini, umeingia ndani umekuta laptop ya mkeo ipo on. unaona ngoja niingie JF one time. unaingia unakuta mkeo hajalog out hapo kweney JF kuangalia profile yake salaale ni NOTFOUND.
Mwanakili90 JF-Expert Member Joined Nov 24, 2010 Posts 1,568 Reaction score 246 Jun 6, 2011 #2 ?????????????????????????
Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Jun 6, 2011 #3 ¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¡¡¡
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jun 6, 2011 Thread starter #4 mwanakili90 said: ????????????????????????? Click to expand... relax, sio lazima uelewe kila kitu dogo
mwanakili90 said: ????????????????????????? Click to expand... relax, sio lazima uelewe kila kitu dogo
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jun 6, 2011 Thread starter #5 lizzy said: ¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¡¡¡ Click to expand... jamani unataka uelewe kila thread , kama hujaelewa relax utaelewa tu badae
lizzy said: ¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¡¡¡ Click to expand... jamani unataka uelewe kila thread , kama hujaelewa relax utaelewa tu badae
Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Jun 6, 2011 #6 Saint Ivuga said: jamani unataka uelewe kila thread , kama hujaelewa relax utaelewa tu badae Click to expand... Nimeelewa sana ila kwasababu umekosea na huonyeshi dalili za kurekebisha naomba nikusaidie kwamba unayemuongelea haitwi NOTFOUD bali ni NOT ENOUGH... Siku njema!
Saint Ivuga said: jamani unataka uelewe kila thread , kama hujaelewa relax utaelewa tu badae Click to expand... Nimeelewa sana ila kwasababu umekosea na huonyeshi dalili za kurekebisha naomba nikusaidie kwamba unayemuongelea haitwi NOTFOUD bali ni NOT ENOUGH... Siku njema!
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jun 6, 2011 Thread starter #7 lizzy said: nimeelewa sana ila kwasababu umekosea na huonyeshi dalili za kurekebisha naomba nikusaidie kwamba unayemuongelea haitwi notfoud bali ni not enough... Siku njema! Click to expand... wewe ni genius .nimekukubali , si unajua huwezi kutumia jina la mtu hapa jf direct bila kuomba ridhaa yake
lizzy said: nimeelewa sana ila kwasababu umekosea na huonyeshi dalili za kurekebisha naomba nikusaidie kwamba unayemuongelea haitwi notfoud bali ni not enough... Siku njema! Click to expand... wewe ni genius .nimekukubali , si unajua huwezi kutumia jina la mtu hapa jf direct bila kuomba ridhaa yake
Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Jun 6, 2011 #8 Saint Ivuga said: wewe ni genius .nimekukubali , si unajua huwezi kutumia jina la mtu hapa jf direct bila kuomba ridhaa yake Click to expand... Hivi....mbona mi sijawahi kuombwa?
Saint Ivuga said: wewe ni genius .nimekukubali , si unajua huwezi kutumia jina la mtu hapa jf direct bila kuomba ridhaa yake Click to expand... Hivi....mbona mi sijawahi kuombwa?