Hivi jamani bee keeping science...

Elie zer

Member
Sep 20, 2021
75
125
Naomba kuuliza,
Bs in bee keeping science and technology
inaajira kwa sasa kweli???!! Na kama haina ajira, mtu anaweza kujiajiri baadae???!! Na kama issue ni possible, haitohitaji capital kubwa??!! Nawasilisha!
 

mhuri25

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
1,858
2,000
Utakuwa Afisa nyuki
Ukikosa Basi utakuwa
Mfugaji mzuri Sana wa nyuki
Kama ni UDSM kamata
Food sciences
Agrobusiness
Chemistry
 

Mbagala stendi

JF-Expert Member
Nov 8, 2020
217
250
Naomba kuuliza,
Bs in bee keeping science and technology
inaajira kwa sasa kweli???!! Na kama haina ajira, mtu anaweza kujiajiri baadae???!! Na kama issue ni possible, haitohitaji capital kubwa??!! Nawasilisha!
Katika kozi ambazo ni kipaumbele katika kujiajiri hiyo naweza sema ipo ndani yake tena haihitaji mtaji mkubwa Sana labda katika uchakataji wa njia za kisasa pia misitu nayo ipo ya kutosha yenye nyuki wengi.

Kwa sababu jamii ya Sasa ni ya magonjwa ambayo wataalamu wa afya wanashauri tule asali kwa wingi kwahyo pia ufugaji wa nyuki watu wengi hasa vijana na wazee wamejikita katika ufugaji wa nyuki hili kujiingizia kipato na kujikwamua kiuchumi.

Pia wapo na kina mama nao hawajaachwa nyuma katika ujasiriamali wa ufugaji wa nyuki na uchakataji wa asali.
 

Elie zer

Member
Sep 20, 2021
75
125
Katika kozi ambazo ni kipaumbele katika kujiajiri hiyo naweza sema ipo ndani yake tena haihitaji mtaji mkubwa Sana labda katika uchakataji wa njia za kisasa pia misitu nayo ipo ya kutosha yenye nyuki wengi.

Kwa sababu jamii ya Sasa ni ya magonjwa ambayo wataalamu wa afya wanashauri tule asali kwa wingi kwahyo pia ufugaji wa nyuki watu wengi hasa vijana na wazee wamejikita katika ufugaji wa nyuki hili kujiingizia kipato na kujikwamua kiuchumi.

Pia wapo na kina mama nao hawajaachwa nyuma katika ujasiriamali wa ufugaji wa nyuki na uchakataji wa asali.
Hapo nimekupata!! Nashukuru kwa ufafanuzi!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom