Hivi ITV mmehishiwa habari? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ITV mmehishiwa habari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Feb 20, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Yani mengi kupost twitter mmeipa dkk 3? Ngoja na mie nifungue tv yangu niweke taarifa ya habari saa nzima sredi na post zangu za JF,Facebook na twitter

    Nawasilisha.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Mbona ueleweki mkuu sio watu wote wameangalia ITV, elezea kwa makini kilichotokea tujadili.
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,874
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Nami nimeshangaa.
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,271
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    mkuu. ndio nini sasa
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Mengi amepost kitu twitwer kinahusu mambo ya vijana sasa ndio ikawa habari kuelezea jinsi watu walivycomment,lini amejiunga na twitter,amepost mara ngapi twitter na pia idadi ya followers wake wakiwemo kina zitto,jeikei etc
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Kweli yani imenishangaza ndio mara ya kwanza kuona hii kitu.
     
  7. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tazama channel ten na star kidogo afadhali.ITV NA tbc aibu
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    JAMANI ubadhirifu maana yake nn haswa? kutumia mali ya umma ovyo tu ama ni pamoja na kujipendelea bila kuaangalia maslahi ya hadhira? Kwani mtu wa kijini anajua twitter ni nn? Jamani itv mnafanya ndivyo sivyo.
     
  9. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,748
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kila mtu na utashi wake mimi napenda sna itv hawachakachui habari then starr tv na mlimani tbc sinampango nayo kabisa
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Ch10,*tv naangalia sana hila tbc1 labda o.k tu basi.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Kwahili wamechemka kabisa.
     
  12. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi kwa TV/RADIO napenda itv na IPP kwaujumla, magaezet ni Mwana/nchi/halisi/spoti, na global publisher kwa udaku
     
  13. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hata b/day ya mwanae wataweka dk5 si ya kwake.sijui kule vijijini watakua wameelewa nn maana mitandao ya kwenye tovuti ni kitendawili kule
     
  14. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si tv yake na wewe anzisha yako.
     
  15. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Error code 404
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    yaani kwa kuwa TIFI ni yake, Pia watamuonyesha na massaweeee anakunywa mbeke!!!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaa inawezekana siku moja ikatokea!
     
Loading...