Hivi Inafrica band iko wapi siku hizi?


kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,578
Likes
1,670
Points
280
kidamva

kidamva

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,578 1,670 280
Miaka ya 2000 kulikuwa na band Kali basi Inafrica walitisha na vibao kama Indege, Julie, Yalayala ya shababi.
Nawakumbuka wanamuziki kama Bob Rudala, Bizman na wengineo walikuwa wakali sana jukwaani. Nawamiss
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,431
Likes
1,124
Points
280
Age
49
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,431 1,124 280
Bado wapo kiongozi sema huwa wanapiga shows zao nje ya nchi sana, pia Msanii Steve rn ni mmoja Wa member Wa kundi
 
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
7,591
Likes
8,560
Points
280
G

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
7,591 8,560 280
Jana walifanya yao mlimani city bado wapo
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,306