hivi huyu utamlinganisha na kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi huyu utamlinganisha na kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bashemere, Jul 21, 2012.

  1. b

    bashemere Senior Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. b

    beyanga Senior Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,296
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    no commENt,
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,296
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    we vipi wewe, na wa wapi wewe? :yawn:

    inamaana tz hatuna vichwa vya kujiongoza mpaka tukamuombe mtu wa nchi jirani..??!!
     
  5. b

    beyanga Senior Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​kwa ccm hakuna maana wote ni madudu matupu
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,202
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Hatuna kabisa watu wenyewe wanaunga mkono hoja Kama mbunge wangu Ndungulile. Mwisho wa siku anakuwa mbogo baada ya kuukosa uwaziri
     
  7. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Watz tunachoweza ni kuona makosa tu, siyo vinginevyo. Kwa kukosoa na kufananisha ni First Class. Huyo anayekosoa mwambie atowe mawazo mbadala ya nini kifanyike anakuwa bubu, na wakati huo huo tunataka maendeleo, haiwezekani hata kama wamarekani, wajapan, wachina, n.k watapita kila nyumba kugawa fedha au kujenga miundombinu n.k baada ya muda tutaharibu na kuendelea kulalamika.
     
  8. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Ni dhambi kubwa kulinganisha giza na mwanga.
     
  9. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unataka kuwalinganisha kwa nini? Be precise
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,973
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    ​Hivi Kikwete kweli unaweza kumlinganisha na kiongozi mwingine yeyeto wa nchi??
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Dhaifu ni dhaifu tu...halafu watz tuwe na utamaduni wa kuanza kuchagua rais mwenye meno meusi ndo hatachekacheka.
     
  12. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 8,318
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Tanzania siyo kwamba hatuna watu wazuri wakuongoza tunao wengi tu.isipokuwa hawajapata na fasi ya kuongoza kutokana na waliopo madarakani kuendelea kung'ang'ania madaraka kana kwamba wao tu ndio wenye uwezo wa kuongoza peke yao.huwezi ukampata kiongozi mzuri au mbaya km aliepo madarakani haja ondoka.hata kagame mwenyewe aliamuwa kuingia msituni ili kuwang'oa viongozi waliokuwa wameng'ang'ania madaraka. bila kufanya hivyo leo kagame mzuri uongozi wake usingeonekana.
     
Loading...