Hivi Huu ni uungwana?


chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,431
Likes
1,352
Points
280
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,431 1,352 280
Siku mbili zilizopita kuna mjamaa hapa alifukuzwa kazi. Siku aliokuwa anondoka kwenda makwao akkutana na mjamaa mwingine tunaye fanya nae kazi, huyo jamaa alikuwa amempa kadi ya mchango wa harusi. Mazingumzo yao yalikuwa kama ifuatavyo:

Aliekpo Kazini: Vipi bwana naona unaondoka, mbona ghafla

Aliefukuzwa: Aah Ndio hivyo bwana imeishatokea


Aliepo Kazini: Sasa vipi kuhusu ile kadi yangu ya mchango wa arusi.

Alifukuzwa: Ndo naingia hapo kwa msasibu kuchukua kilicho changu nikitoka ntakuona


Mwisho wa kunukuuu.


Hivi kama we ndo ungekuwa umefukuzwa kazi ungemuelewaje huyo jamaaa.

Na je huo ni uungwana? Mtu anasikitika kafukuzwa kazi wewe unamdai mchango wa harusi.


Ni nini mtazamo wenu wadau/
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Kuna mtu alinikumbusha mchango wake wa harusi nikiwa mkoani nimepeleka nyumbani msiba wa mwanangu wa kumzaa na siku naondoka alikuja kuniaga. People are very selfish indeed
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Ndo maana sichangiagi Harusi..
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,431
Likes
1,352
Points
280
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,431 1,352 280
Kuna mtu alinikumbusha mchango wake wa harusi nikiwa mkoani nimepeleka nyumbani msiba wa mwanangu wa kumzaa na siku naondoka alikuja kuniaga. People are very selfish indeed
Ama kweli they are
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
30,996
Likes
11,937
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
30,996 11,937 280
"Dunia ya sasa imani imekwisha si wanawake si wanaume mambo yanakwenda mutapamutapa kwenye watu 10 binaadamu mmoja"
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
wanadamu uungwana umewatoka...
 
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Likes
4
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 4 0
kweli unaweza umjibu vibaya mtu bure
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
anayedai mchango akili hana!haangalii hata situation yenyewe?kha!?
 
princess enny

princess enny

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
1,042
Likes
6
Points
135
Age
26
princess enny

princess enny

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
1,042 6 135
mmmmh kweli dunia imevaa dela!!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Kuna mtu alinikumbusha mchango wake wa harusi nikiwa mkoani nimepeleka nyumbani msiba wa mwanangu wa kumzaa na siku naondoka alikuja kuniaga. People are very selfish indeed
Dah,so sad!!
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
77
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 77 145
sio ustaarabu,na sio utu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,165