Hivi huu ni upendo, kulogwa au ni ujinga?

Hivi huu ni upendo, kulogwa au ni ujinga?

Half american

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
46,322
Reaction score
114,626
Habari za wakati huu wanaMMU, natumaini usalama upo na mnaendelea vyema na majukumu ya kila siku. Niende moja kwa moja kwenye mada, kuna jambo moja lilinishangaza sana redioni nadhani kwa wale waliobahatika kusikiliza XXL ya clouds fm jana watakua wamenipata vyema kabisa.

Kuna bwana mmoja wa Morogoro alipiga simu kwa sudi brown akilalamika kuhusu mke wake kutumia mda mwingi kusikiliza nyimbo za msanii wa bongo fleva Jux mpaka inapelekea kuacha kutekeleza majukumu yake kama mke na mama wa familia.

Kwa mujibu wa huyo bwana anasema ilifikia hatua mpaka wakafikishana kwa wazazi kuhusu hilo swala na bado hawakulipatia utatuzi na alikua akiyasema hayo yote mkewe akiwa nae.

Kilichofuatia waliunganishwa na Jux na kumueleza hali iliyokua ikiendelea kati yao na huyo mke wa huyo bwana akamuomba sana Jux amtembelee/waonane ndio labda tatzo litaweza kuisha.

Inashangaza sana, Hivi kweli mwanaume na akili timamu unaruhusuje ujinga kama huu kuwepo kwenye ndoa yako? Au ndio kulogwa maana hadi hali kama hii kufikishwa kwa wazazi ni aibu.

Bado najiuliza inakuwaje unampenda mtu kiasi hicho adi unakwamisha majukumu yako ya muhimu?
TOO MUCH IS HARMFUL, KILA KITU KWA KIASI.
 
Hapo mwanamme Hana makosa ila anajaribu kuibalance ndoa yake ikae kwenye mstari.

Kumbuka neno mke Lina uzito mkubwa sana tofautisha na demu wako au hawara ambaye unaweza kumuacha muda wowote.

Ila process za kumuacha mke ni ndefu sana inapotokea umezaa naye na kufanya naye maendeleo mbalimbali.
Ila huyo mke inavyoonekana hawaendani na huyo jamaa.

Jamaa inaonekana ana busara sana ila huyo mke anaonekana either ni sistaduu au kicheche yaani yupo naye jamaa kwa sababu ya kula bata tu.

Hicho ndicho nilichokiona kwa hyo hakuna sababu ya msingi ya kumlaumu huyo jamaa kwani yeye anajaribu njia mbalimbali za kuweza kumbadilisha mke wake.
 
Wala sababu sio hii
Fuatilia kwa umakini, Jux atakuwa anataka kutoa wimbo recent.
Ndio kinachoonekana kutokea kwa huyo mke maana huo n upendo gan wa hvyo ad anashindwa kumtii mumewe
Amruhusu ampige mzigo alafu akae pembeni awaangalie
Hapo mwanamme Hana makosa ila anajaribu kuibalance ndoa yake ikae kwenye mstari.

Kumbuka neno mke Lina uzito mkubwa sana tofautisha na demu wako au hawara ambaye unaweza kumuacha muda wowote.

Ila process za kumuacha mke ni ndefu sana inapotokea umezaa naye na kufanya naye maendeleo mbalimbali.
Ila huyo mke inavyoonekana hawaendani na huyo jamaa.

Jamaa inaonekana ana busara sana ila huyo mke anaonekana either ni sistaduu au kicheche yaani yupo naye jamaa kwa sababu ya kula bata tu.

Hicho ndicho nilichokiona kwa hyo hakuna sababu ya msingi ya kumlaumu huyo jamaa kwani yeye anajaribu njia mbalimbali za kuweza kumbadilisha mke wake.
Sidhani kwa maadili yetu na desturi zetu kama huyo bwana yupo sahihi
 
"Kuishi kwingi kuona mengi".

Huyo Mwanaume ni zuzu na dhahiri kabisa hana kauli yoyote juu ya Mkewe na haijaanzia katika ndoa bali tangu katika uchumba.

Kuwa na kiasi Mkewe kafeli na Mume kafeli zaidi maana ndiye kichwa cha familia.
 
Hujawahi kupenda
Hata mimi nilikuwa nashangaa sana nikisikia watu wanafanya vituko in the name of love
yalivyonifika siamini ni mimi.
Love inapelekea addiction usipokaa sawa unakuwa obsessed kabisaa


Habari za wakati huu wanaMMU, natumaini usalama upo na mnaendelea vyema na majukumu ya kila siku. Niende moja kwa moja kwenye mada, kuna jambo moja lilinishangaza sana redioni nadhani kwa wale waliobahatika kusikiliza XXL ya clouds fm jana watakua wamenipata vyema kabisa.

Kuna bwana mmoja wa Morogoro alipiga simu kwa sudi brown akilalamika kuhusu mke wake kutumia mda mwingi kusikiliza nyimbo za msanii wa bongo fleva Jux mpaka inapelekea kuacha kutekeleza majukumu yake kama mke na mama wa familia.

Kwa mujibu wa huyo bwana anasema ilifikia hatua mpaka wakafikishana kwa wazazi kuhusu hilo swala na bado hawakulipatia utatuzi na alikua akiyasema hayo yote mkewe akiwa nae.

Kilichofuatia waliunganishwa na Jux na kumueleza hali iliyokua ikiendelea kati yao na huyo mke wa huyo bwana akamuomba sana Jux amtembelee/waonane ndio labda tatzo litaweza kuisha.

Inashangaza sana, Hivi kweli mwanaume na akili timamu unaruhusuje ujinga kama huu kuwepo kwenye ndoa yako? Au ndio kulogwa maana hadi hali kama hii kufikishwa kwa wazazi ni aibu.

Bado najiuliza inakuwaje unampenda mtu kiasi hicho adi unakwamisha majukumu yako ya muhimu?
TOO MUCH IS HARMFUL, KILA KITU KWA KIASI.
 
Yarun tu mi siwez fanya ujinga huo
Yanarun dunia


Cc Smart911
"Kuishi kwingi kuona mengi".

Huyo Mwanaume ni zuzu na dhahiri kabisa hana kauli yoyote juu ya Mkewe na haijaanzia katika ndoa bali tangu katika uchumba.

Kuwa na kiasi Mkewe kafeli na Mume kafeli zaidi maana ndiye kichwa cha familia.
Huyo mwanaume ajitambui kabisa
Ushabiki kinda kinda, ushabiki wa damu...

Na kama vile kwa wale watu ambao wanaweka wake au wachumba zao rehani sababu ya mpira...


Cc: mahondaw
Ila kuna watu wanajitoaga ufaham yani unabet kwa kuweka mke
 
Mume bwege
Aisee mume bushoke nini
Hujawahi kupenda
Hata mimi nilikuwa nashangaa sana nikisikia watu wanafanya vituko in the name of love
yalivyonifika siamini ni mimi.
Love inapelekea addiction usipokaa sawa unakuwa obsessed kabisaa
Kuna kupenda na kuna ujinga ambao hata mtoto wa la 4 B awezi fanya, ndio huu usiusingizie upendo yani uache kupikia watoto na majukum mengne kama mke kisa kusikilza na kumfatilia jux alaf bado nakuambia ubadiliki ndio upendo huo..?
 
Back
Top Bottom