Hivi huu ni ukweli jamani ....?


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Asilimia 48 ya wanaume wanalala wakati wa tendo la ndoa ???
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mbona mim takwimu nilizonazo asilimia 80 ya wanawake wanalala pia, sasa hapo vip? can i have source of your information na surveyd method iliyotumika hapo kwako:yield:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,509
Likes
79
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,509 79 145
Asilimia 48 ya wanaume wanalala wakati wa tendo la ndoa ???
Mimi sijawahi kulala wakati wa tendo la ndoa, bali baada ya tendo la ndoa....!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Mimi sijawahi kulala wakati wa tendo la ndoa, bali baada ya tendo la ndoa....!
baada ya tendo la ndoa hiyo safi inaeleweka.........
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
UTALALAJE WAKATI WA TENDO LA NDOA ?:nono::nono::nono::nono::nono:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
UTALALAJE WAKATI WA TENDO LA NDOA ?:nono::nono::nono::nono::nono:

duuuhh swali gumu???
lakini labda kama magoli yanaingia haraka... unaingiza goli la kwanza goli lapili umesha anza kusinzia latatu huwezi kufunga.. si maanishi wewe ila wote kwa ujumla... just a suggestion
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
duuuhh swali gumu???
lakini labda kama magoli yanaingia haraka... unaingiza goli la kwanza goli lapili umesha anza kusinzia latatu huwezi kufunga.. si maanishi wewe ila wote kwa ujumla... just a suggestion
Mimi nikipiga goli la kwanza kiwango kinapanda nikienda la pili ndio kinazidi nikienda la tatu mashambulizi yanaongezeka na watu wanashangilia kama hawana akili nzuri
 
Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
35
Mhache

Mhache

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2008
346 5 35
Ukilala wakati huo wa tendo la ndoa au ukiwa katikati ya shuguli na mpingo upo ndani inabidi mwenzi wako akutoe kifuani au atasubiri mpaka uamke.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Mimi nikipiga goli la kwanza kiwango kinapanda nikienda la pili ndio kinazidi nikienda la tatu mashambulizi yanaongezeka na watu wanashangilia kama hawana akili nzuri
mmmmmmmhhhhhhhhhh bwana kwa hiyo unataka kusema unagolikiper mtaalam (mtaalam).......
kwa sababu kama una uwezo wakufunga magoli kiasi hicho
nasubiria kukuona ukichezea arsenal au livepoll.. hahah lol
nway wewe tutakuondoa kwenye hilo group la 48%..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Ukilala wakati huo wa tendo la ndoa au ukiwa katikati ya shuguli na mpingo upo ndani inabidi mwenzi wako akutoe kifuani au atasubiri mpaka uamke.
hahahahahahah lol
mmmmmmmmhhhhhhh kusubiria tena ..
yaani unataka kusema unataka refarii asimamishe mchezo na umebaki dakika 5 tu uwanjani??
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
3
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 3 145
hahahahahahah lol
mmmmmmmmhhhhhhh kusubiria tena ..
yaani unataka kusema unataka refarii asimamishe mchezo na umebaki dakika 5 tu uwanjani??
Unajua dakika tano unaweza kutoka uwanjani umefunga mabao mawili hadi wapinzani wakabaki hawaamini macho yao
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Hatari hiyo. Utalalaje wakati wa Manjonjo? Mgonjwa basi au mlevi. Hao wamuone Daktari ili wachunguzwe afya zao.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Unajua dakika tano unaweza kutoka uwanjani umefunga mabao mawili hadi wapinzani wakabaki hawaamini macho yao
duuuuhh hii mpya lakini sithani kama golikeeper atafuahi kabisa... kwa sababu yeye anataka kuona game kidogo kabla ya magoli...
washabiki watafurahi lakini wamelipa hela kuona game pia hahahah lol
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Hatari hiyo. Utalalaje wakati wa Manjonjo? Mgonjwa basi au mlevi. Hao wamuone Daktari ili wachunguzwe afya zao.
hahahahah lol labda hizi study zao(48%) zilifanyiwa huko majuu tu .... labda huku kwa wajana ni tofauti kidogo...
********maana nasikia siri kuu ya wajanja iko kwenye ugali*********lol
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
You may be right :doh: tuna uchapa ai see, ila baada ya kufunga
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
You may be right :doh: tuna uchapa ai see, ila baada ya kufunga

mmmhhhh baada ya kufunga magoli mnaruhusiwa
ila tatizo ni pale unapolala wakati bado uko uwanjani nasio mapumziko na game bado haijaisha ..
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Mmmmmhhhhh!! huyo lazima atakuwa mlevi kupindukia.
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
mmmhhhh baada ya kufunga magoli mnaruhusiwa
ila tatizo ni pale unapolala wakati bado uko uwanjani nasio mapumziko na game bado haijaisha ..
Kama ni kabla ya goli huyo hakuwa tayari kwa game alikubali ili asionekane mmbinafsi
 

Forum statistics

Threads 1,239,125
Members 476,369
Posts 29,343,429