Hivi huu ndio mwanzo wa kuachika ama...msaada tafadhari...

Hivi huu ndio mwanzo wa kuachika ama...msaada tafadhari...

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
3,548
Reaction score
2,181
Wakuu sana,

Mimi Pangu Pakavu leo nimeota ndoto. Nimeota ndoto ya kusikitisha hadi sina amani kabisa. Nikiwa kitandani na mke wangu nimeota mke wangu anafunga ndoa na mtu ingine kabisa. Hata church pastor alipomuuliza kama anakubali kuolewa akasema ndio nakubali.

Mimi eehh Pangu Pakavu nilikuwa mbele yao eti nimewashikia vitabu vya liturgia ili wasome vizuri.

Asubuhi nimeamka jicho nimelifyatua kama mwendawazimu. Nimemwamsha wife kwa fujo na nikataka maelezo kamili kwa nini anataka kuniacha/kunisaliti. Naamini kichwa yangu sababu mwaka 2011 december niliota niko angani na familia yangu. Wiki mbili baada ya xmas nilipata scholarship huko Cardiff na wife na dogo walinisindikiza kisha wao wakageuka baada ya siku 2.

Hapa wifw kanuna...mie ndo usiseme...chai hainyweki...simu zote zake ninazo...hakuna kuoga...gari funguo zote ninazo mfukoni...housegal hamna kupika...milango bado sijafungua...mpaka nijue sababu ya ndoto hii mimi Pangu Pakavu.

Nimeileta ndoto niliyoota mie ili ninyi mnisaidie mimi Pangu Pakavu.
 
hahahahah hiyo ni ndoto ya alinacha aisee ??utavunja ndoa yako kwa asilimia 99
 
Mmmmmh , hebu rudisha imani kwa mkeo na punguza mawazo mabaya juu yake, uone matunda yake, inaonekana fikra potofu juu ya mkeo ndizo zinazojirisha hz ndoto.
 
Wakuu sana,

Mimi Pangu Pakavu leo nimeota ndoto. Nimeota ndoto ya kusikitisha hadi sina amani kabisa. Nikiwa kitandani na mke wangu nimeota mke wangu anafunga ndoa na mtu ingine kabisa. Hata church pastor alipomuuliza kama anakubali kuolewa akasema ndio nakubali.

Mimi eehh Pangu Pakavu nilikuwa mbele yao eti nimewashikia vitabu vya liturgia ili wasome vizuri.

Asubuhi nimeamka jicho nimelifyatua kama mwendawazimu. Nimemwamsha wife kwa fujo na nikataka maelezo kamili kwa nini anataka kuniacha/kunisaliti. Naamini kichwa yangu sababu mwaka 2011 december niliota niko angani na familia yangu. Wiki mbili baada ya xmas nilipata scholarship huko Cardiff na wife na dogo walinisindikiza kisha wao wakageuka baada ya siku 2.

Hapa wifw kanuna...mie ndo usiseme...chai hainyweki...simu zote zake ninazo...hakuna kuoga...gari funguo zote ninazo mfukoni...housegal hamna kupika...milango bado sijafungua...mpaka nijue sababu ya ndoto hii mimi Pangu Pakavu.

Nimeileta ndoto niliyoota mie ili ninyi mnisaidie mimi Pangu Pakavu.
Mwanamke mjionga huvunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe...... KUMBE HATA MWANAUME MJINGA NAYE HUVUNJA NDOA YAKE KWA MWILI WAKE WOTE....

Yaani wewe ndoto uote wewe halafu majibu atoe yeye....!!!!

 
yaani noa na panga kabisa uwafungie ndani we ukae hapo nje, yeyote atakaye pita halali yako hata kama wa kike inawezekana ndo katumwa amuitie............
 
Bora wewe umeleta mada nzuri inayoweza kutuuondoa kwenye hizi mada za: KAGAME, KIKWETE, WATUTSI, EMU TWENT THREE, WAHUTU, MADAWA YA KULEVYA NA SUGU VS BUNGE
 
Wakati mwingine inakuwa kweli na wakati mwingine inaweza kuwa kinyume chake yani wewe ndio utaoa acha ujinga basi ikiwa ivyo mkeo akufanyaje chagua adhabu:doh:
 
Daviey 69...hapa ninampango huo huo...wacha niwahi hardware kufata panga...leo hapakaliki wala hapaliki hadi aniambie tafsiri sahihi ya hii makitu...wacha niwahi panga...
 
khaa... jamaa ----- yaani ushetani huo unataka kuvunja ndoa? acha sisi tuongeze...
 
Baada ya kucheksa sana sasa ngoja nikusaidie kutafsiri ndoto yako kutokana na maelezo yako, vile umesema kwenye ndotowewe ndo uliwashikia litugia mkeo na jamaa mwingine wakiapa kiapo cha ndoa yao na mke anitika ndio nakubali basi hiyo tafsiri yake ni kuwa, umekuwa daraja au umeshiriki kumsaidia mkeo kupata mume nje. Jiulize wapi ulimpeleka mkeo na ukamuacha kwa mwanaume unayemuamini hata akalala huko au baada ya kumkwaza mkeo amekulalamiakia badala yakusolve umekuwa ukimpa mgongo na kumtuma nenda kwa wanaume wako huko sina haja tena na wewe hivyo kaenda kweli sasa huna jinsi ndo keshaolewa hivyo, badala ya kuwauwa wao na huo upanga wako utakufa wewe.

Na hapo ukijamuachia mkeo nakwambia atatoka nduki na mtoto wenu hatarudi tena maana ataenda na polisi kusema mume wangu hayuko sawa kapanda kichaa bora mtuachanishe na mie niendelee na maisha yangu na ndo utakuwa chizi zaidi ya hiyo ndoto yako inavokufanya.
Wanawake wakiwa wamenuna huwa wanawaza solution ya tatizo likiisha tuu utaona kafanya uamuzi ambao utashangaa aliupanga saa ngapi, kumbe wakati wewe unahangaika kumkaba akupe jibu yeye akipata upenyo tu hafanyi kosa lazima upigwe 3-0.
 
Mm ndiye uliyeniota nataka kumuoa mkeo.ni kweli nataka kumuoa na nimepanga nimchukue mwezi wa 12.humtimizii thats y!!
 
Ha ha ha at least hii ndoto yako imenichangamsha nimechekaje mkuu,ila on my side nadhani ndoto hazina maana yeyote labda usiku wajana ulichelewa tu kula na ukashiba sana,fungua tu mageti hayo jamani muendelee na maisha yenu yakawaida ,mke anaetaka kukuacha siangeshaanza kukubadilikia ....au ndio hivo?
 
Sasa kwani hiyo ndoto aliyekuotesha ni mkeo?

Kuna watu huwa wakielezwa kuwa baadhi ya ndoto huwa ni messages toka kwa Mungu huwa hawaelewi...go talk to your Pastors if you have any...wakueleze namna ya kuepuka hilo.
 
Uliyo Ya Anzisha Kumpokonya Hivyo Vitu Ni Liturugia Kununa Kwako Ndiko Kutampa Nafasi Mwanaume Anayebisha Hodi Makalipio Yako Itakuwa Ticket Ya Kumkaribisha Huyo Mwanaume Kila La Kheri Na Ndoto Unazotaka Ziwe Kweli
 
Daviey 69...hapa ninampango huo huo...wacha niwahi hardware kufata panga...leo hapakaliki wala hapaliki hadi aniambie tafsiri sahihi ya hii makitu...wacha niwahi panga...
Akutafsirie yeye amekuwa mtabiri?
Hiyo ndoa kweli itavunjika na source utakuwa ni wewe,mwanamke gani atakubali kuishi na mtu anayeendeshwa na ndoto?
 
Wakuu sana,

Mimi Pangu Pakavu leo nimeota ndoto. Nimeota ndoto ya kusikitisha hadi sina amani kabisa. Nikiwa kitandani na mke wangu nimeota mke wangu anafunga ndoa na mtu ingine kabisa. Hata church pastor alipomuuliza kama anakubali kuolewa akasema ndio nakubali.

Mimi eehh Pangu Pakavu nilikuwa mbele yao eti nimewashikia vitabu vya liturgia ili wasome vizuri.

Asubuhi nimeamka jicho nimelifyatua kama mwendawazimu. Nimemwamsha wife kwa fujo na nikataka maelezo kamili kwa nini anataka kuniacha/kunisaliti. Naamini kichwa yangu sababu mwaka 2011 december niliota niko angani na familia yangu. Wiki mbili baada ya xmas nilipata scholarship huko Cardiff na wife na dogo walinisindikiza kisha wao wakageuka baada ya siku 2.

Hapa wifw kanuna...mie ndo usiseme...chai hainyweki...simu zote zake ninazo...hakuna kuoga...gari funguo zote ninazo mfukoni...housegal hamna kupika...milango bado sijafungua...mpaka nijue sababu ya ndoto hii mimi Pangu Pakavu.

Nimeileta ndoto niliyoota mie ili ninyi mnisaidie mimi Pangu Pakavu.

wasiwasi akili mdau
 
Mara nyingi mtu huota kile anachokiwaza, inaonekana dhahiri kwamba haumwamini mkeo ndiyo maana hata ndoto inakupa wasiwasi! Jiamini
 
You are being foolish! Eboo mwachie mama wa watu ajifanyie kazi zake usikute wewe ndio unaye cheat.
 
Acha ujinga. We ndoto unaifanya kweli!!! Inwezekana unmwonea wivu sana mkeo au umemwotea mauti hivyo lazima uvunje laana ya kifo!!!
Wakuu sana,

Mimi Pangu Pakavu leo nimeota ndoto. Nimeota ndoto ya kusikitisha hadi sina amani kabisa. Nikiwa kitandani na mke wangu nimeota mke wangu anafunga ndoa na mtu ingine kabisa. Hata church pastor alipomuuliza kama anakubali kuolewa akasema ndio nakubali.

Mimi eehh Pangu Pakavu nilikuwa mbele yao eti nimewashikia vitabu vya liturgia ili wasome vizuri.

Asubuhi nimeamka jicho nimelifyatua kama mwendawazimu. Nimemwamsha wife kwa fujo na nikataka maelezo kamili kwa nini anataka kuniacha/kunisaliti. Naamini kichwa yangu sababu mwaka 2011 december niliota niko angani na familia yangu. Wiki mbili baada ya xmas nilipata scholarship huko Cardiff na wife na dogo walinisindikiza kisha wao wakageuka baada ya siku 2.

Hapa wifw kanuna...mie ndo usiseme...chai hainyweki...simu zote zake ninazo...hakuna kuoga...gari funguo zote ninazo mfukoni...housegal hamna kupika...milango bado sijafungua...mpaka nijue sababu ya ndoto hii mimi Pangu Pakavu.

Nimeileta ndoto niliyoota mie ili ninyi mnisaidie mimi Pangu Pakavu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom