Hivi hili tatizo gani ndugu zangu

Hivi hili tatizo gani ndugu zangu

kwisha

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
1,793
Reaction score
5,042
Hivi hili tatizo gani ndugu zangu
Mimi na sumbuliwa na ugonjwa wa tumbo kuvimba
Yaani nikila kitu chochote au kunwa kitu chochote ni lazima tumbo langu livimbe atari saana na kibaya zaidi na hisi cha kula kinakwama kuingia tumboni mpaka ninwe na maji ndo na hisi kimeingia tumboni
Nina pata maumivu kwa mbali kama vile na chanwa na kitu chenye mcha kali tumboni katikati ya kifua na tumbo
 
kwisha pole sana.
Wahi hosipitali haraka.
Tena ni muhimu ukaenda hosipitali kubwa kwa vipimo vya uhakika.
Usichelewe!!
 
hiyo ni gasi imejaa tumboni... chukua kikombe kimoja cha maji weka kwenye sufuria... chukua kitungu maji kimoja kikate vipande vidogo vidogo chukua na maji ya limau kijiko kimoja cha chakula chemsha kwa dakika 5 wacha ipoe then saga kwenye blenda na uchuje upate ile juisi yake kunywa yote ... fanya kama hivyo mara 2 kwa siku kwa muda wa wiki 1 mpaka 2
 
Nenda hospital mapema ufanye checkup ujue shida iko wapi
 
Back
Top Bottom