Hivi hii ndo defination ya mauaji ya kimbali? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ndo defination ya mauaji ya kimbali?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Pawaga, Feb 16, 2012.

  1. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Habari wana JF?,jamani mi leo nilikuwa nasikiliza redio fulani wanaelezea kuhusu mauaji ya kimbali...kiukweli maelezo yake yalikuwa tofauti na ninavyoelewa mimi,.mfano alisema-namnukuu: mauaji ya kimbali ni uharibifu wa kitaratibu na kimchakato,kikamilifu au kwa kulenga sehem ndogo ya kikundi cha kikabila,kirangi,kidini au kitaifa. Tuanzie hapo kwny definition,alikuwa sahihi au alipotoka?. Msaada pls kwa anaejua maana kafuta kbs nlichokuwa naelewa.
     
  2. obi's

    obi's JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Maana ya kimbali nini hasa?
     
  3. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    mmmmh,mimi ndo lilikuwa swali langu mkuu Obi
     
Loading...