Hivi hakuna uwezekano wa kusimamisha safari za rais? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hakuna uwezekano wa kusimamisha safari za rais?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Collins, Sep 20, 2012.

  1. Collins

    Collins Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi safari za rais zimezidi sana,hakuna uwezekano hizi safari zichunguzwe au kuundiwa kamati/tume ili
    kujua imeleta manufaa gani kwa taifa,au hakuna mamlaka inayoweza kufanya uchunguzi wa hizi safari au hata kustopishwa kwanza.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    BUNGE Huru...
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    hivi akishtukia si anaweza akavunja bunge kabla hawajafanya lolote
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Safari za Raisi kwa mawazo yangu sio tatizo la Tanzania. Ukizuia safari wakati ili kupunguza matumizi wakati pesa za matumizi zinatoka hukohuko haina msingi. Ni sawa na kusema watu wabaki vijijini wasije msini kutafuta kazi kwasababu watatumia pesa nyingi kusafiri!!. Hii hoja ni ya kutokuelewa pesa ya Tanzania inatoka wapi!!
     
  5. L

    La Voz Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkiacha kumsakama
     
  6. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa Mawazo yangu safari alizofanya hapa USA ni za msingi sijui sehemu nyingine.
     
  7. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,408
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hutaki asafiri nje unataka aje kukutembelea wewe kila siku?
     
  8. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    weye inataka baba mwanahasha akonde.......
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Akija kwetu Katavi ni neema wazee tunajichana vyakula na mapilau kwa hiyo kwetu asiache kuja
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mpunguzieni ela ya wese ya iyo ndege yake.
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    hiyo safari angefaa afanye ndani ya nchi
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    tunashukuru kujua kuwa uko USA
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    Akivunja BUNGE kwa kisa hicho cha USAFIRI nje.. BUNGE LIPYA LITAKUWA LA UPINZANI hakuna CCM
     
  14. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ushindwe na Ulegee unataka tufe na njaa we thubutuuuuuuu
     
  15. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ushindwe na Ulegee unataka tufe na njaa we thubutuuuuuuu hata mi sikubali acha safari ziwe nyingi ili matumbo yetu yapate kushiba
     
  16. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    WE HUJUI ANATEMBEZA BAKULI ILI WANAWE TUPATE CHAKULA NA CHAKUNYWA, INGAWA AMELETEWA HOJA YA USHOGA ILA KAIPOTEZEA BADO ANAENDA TU KUWAOMBA. Na nahisi itakuwa ile hoja ya Cameron imekubaliwa kimyakimya.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Naona umepata nafasi ya kujitangazia kuwa upo USA
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Zipo zenye tija kwa taifa ila zingine mhhhhhhhhh
    Kuna haja ya kuprune baadhi maana too much of anything is harmfull
     
  19. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,961
    Likes Received: 2,847
    Trophy Points: 280
    Unaongelea impossibilities!! Fahamu kuwa hobby kubwa ya JK, ni kusafiri nje!! Na kumbuka kuwa wapambe wake kwa kuwa wanaijua hiyo hobby yake kuu, hawaishi kumfagilia, kuhusu safari zake za nje,popote penye mkusanyiko.Kwani hujamsikia Magufuli jana akimuhimiza JK, aendelee kusafiri kwenda nje, kwa kuwa anajua kuongea kiingereza mpaka anawalainisha wafadhili wetu wana tumwagia misaada, kama hao walitufadhili kwenye huo mradi wa mabasi yaendayo kasi?! Kweli ukishangaa ya Musa, utayaona ya Firauni!!
     
  20. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,377
    Likes Received: 27,817
    Trophy Points: 280
    Dawa ni katiba mpya tu.Jk awe wa mwisho kutanua anavyotaka.
     
Loading...