Hivi hadi kwa hatua hizi mahakama ya mafisadi bado haina wateja?

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
HIYO MAHAKAMA YENYEWE IKO WAPI,INAJIENDESHA VIPI,NA NI HATUA GANI WANAZIFUATA KATIKA KUJIENDESHA??!!!
 

Paprika

JF-Expert Member
Feb 25, 2017
6,003
2,000
Tatizo ni kwamba hamna alie msafi kati yao... Nani amuhukumu mwenzake sasa?
 
  • Thanks
Reactions: BAK

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
99,406
2,000
Naam hilo ndiyo jibu sahihi. Kama ni kweli Tanzania tunataka kupambana na mafisadi basi mafisadi Mkapa, Kikwete na Magufuli wote ni mafisadi na upo ushahidi wa kutosha dhidi yao wa kuwapandisha kizimbani.

Tatizo ni hii katiba uchwara ambayo hawa Marais wamekuwa kama miungu hata wafanye uovu upi dhidi ya Tanzania na Watanzania mkono wa sheria hauwagusi hata chembe. Halafu hawa wahuni wanatoa kauli kwamba "Katiba mpya si kipaumbele changu" mwingine anadai "Katiba mpya itapatikana wakati muafaka" sijui huo wakati muafaka ni upi?

Tatizo ni kwamba hamna alie msafi kati yao... Nani amuhukumu mwenzake sasa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom