Hivi habari za vifo vya wenzetu zimepitaje?

Hivi habari za vifo vya wenzetu zimepitaje?

MAKULUGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Posts
8,097
Reaction score
10,951
Jumamosi iliyopita watu 20 walikufa wakigombea upako huko Moshi.Mara nikasikia vijana 10 wa JKT wamekufa wakiwa kwenye mafunzo.!

Upande wangu wiki hii ilikuwa na pilika nyingi +masuala ya binafsi na uchumi ,nikajikuta sio mfuatoliaji Sana wa habari.Leo nimejiuliza ,mbona haya matukio yamepewa uzito mdogo Sana.

Ni kwamba hayakuwa matukio muhimu au Kuna watu huwa wanatuamulia lipi Ni tukio kubwa!? Sikuona matangazo mubashara(labda yalikuwepo) Ninachokumbuka tu kwa tukio la Moshi,mhusika kesho yake alikuwa mimbarani akihubir iinjili,wakati kule Moshi maelfu walikuwa ...mortuari wakitambua maiti!

Na nimesikia wapo nje kwa dhamana,sijui Ni kosa gani walituhumiwa lenye dhamana! Kuvurugwa huku ,kumenifanya Ni post uzi huu kwenye jukwaa la Siasa na Wala si bahati mbaya!
 
Ndugu yangu duniani hapa ukifa umekufa wewe lakini dunia inaendelea tu tena kwa kasi kubwa, chamsingi tumuombe Mungu mwisho mwema..
 
Ndo bongo mzee... Lishapita na hawajibiki mtu.
 
Natafakari kwa mfano lile tukio la mafuta ya upako lingekuwa KKKT KARAGWE au LUSHOTO 😃 😃 😃 ...
 
Waliokufa wakigombania mafuta Morogoro na waliokufa wakigombania mafuta ya upako wote ni Wale Wale ....huwez kuhangaika na watu waliojitakia taabu , cha msingi ni kuwafanyia mazishi ya heshima zen tunasonga mbele
 
Bhana EEE hii nchi ya matukio na hatukawii kusahau. Usitupangie Cha kudiskasi.
 
Leo clouds kupitia social media zao wapo busy kuhimiza watu kwenda Tanganyika packers,kwenda kupata baraka tell huku wakimnukuu mwamposa baadhi ya mambo........acha tuendelee tu hivi hivi kila mtu ajiongoze mwenyewe na apambane mwenyewe
 
Back
Top Bottom