alikuwa anakumbuka hapa
Mwanaharakati huyo alidai ushahidi wa kupewa taarifa na tume hiyo anao kutokana na kuandikiwa barua nane alizojibiwa na tume hiyo wakati akifanya uchunguzi wake wa kutaka kujua elimu za viongozi hao.
Katika kitabu hicho ambacho katika jalada la mbele kimepambwa na picha za viongozi kumi ambao anadai kuwa wamegushi vyeti.
Viongozi hao ni pamoja na Waziri wa Jumuia ya Afrika Mashariki, Dk. Diodorus Kamala, Waziri wa Viwanda, Biashara na Masoko, Dk. Mary Nagu, Naibu Waziri wa Maendeleo ya Vijana na Ajira, Dk. Makongoro Mahanga.
Wengine ni Naibu Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa, Dk. Emmanuel Nchimbi, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam na Mbunge wa Ismani, William Lukuvi, Victor Mwambalaswa, Mbunge wa Lupa (CCM), Omar Kwaang'w Mbunge wa Babati Mashariki, pamoja na Mbunge wa Mwanza, Anthony Diallo.