Darmian
JF-Expert Member
- Oct 1, 2017
- 17,311
- 46,839
Jiandae kupata division zero.Hivi kusoma advance mathematics two kwa mwez mmoja kbl ya mitihan inawezekan kwl
Jiandae kupata division zero.Hivi kusoma advance mathematics two kwa mwez mmoja kbl ya mitihan inawezekan kwl
Ndiomana huna pesa kenge wewe hii forum sio mbususu ya demu wakoUna uandishi mbovu
Jamii forum wote wamesoma Physicsthread ya wasomi .. acha nisome comments nijue watu gani Arts na watu gani science na watu gani biashara
😅😅😅😅🤣🤣Jiandae kupata division zero.
Jiandae kupata division zero.