Hivi BIKRA bado zipo? Na mnazitoa?

Hivi BIKRA bado zipo? Na mnazitoa?

Utazipataje wakati umesema unapenda ile shombo shombo ya k
 
Mkuu nakushauri uwe mwalimu wa shule ya msingi utazikimbia mwenyewe.
 
Hazipo watoto wa kizazi kipya wanazaliwa wameshabanduliwa
 
Labda ugonge vitoto , ila chonde chonde jella ipo
 
Zipo nyingi tu mkuu. Moja nimeiacha kuipasua juzi hapo nimechoka kufuta midamu inayomwagika baada ya kuzipasua. Ni midamu haswa hujawahi dhania!!
 
Write your reply...nikitizama picha za mheshimiwa jiwe na wazir wake mkulu vile walivyokunja sura kwenye baadhi ya maofisi waliyozitundika huku yale maneno ya jela miaka 30 naishiwa nguvu kabisa nakosa kuwa na ujasiri kabisa Kama wenzangu sjui nakwama wapi
 
Back
Top Bottom