Mzee Kigogo JF-Expert Member Joined Jun 3, 2018 Posts 10,497 Reaction score 17,560 Sep 13, 2018 #41 Pain killer said: Endelea kusikia ivo ivo mkuu hahhahaaaaaa Click to expand... Unalipa sana kwa sababu vijijini hakuna matumizi makubwa so walimu wanaweza kusave hela kwa kiasi kikubwa
Pain killer said: Endelea kusikia ivo ivo mkuu hahhahaaaaaa Click to expand... Unalipa sana kwa sababu vijijini hakuna matumizi makubwa so walimu wanaweza kusave hela kwa kiasi kikubwa
O Omarion emmyriano Member Joined Sep 7, 2018 Posts 94 Reaction score 30 Sep 13, 2018 #42 mitale na midimu said: Wanasomea kuwa wahitimu wa chuo kikuu na wadaiwa wa bodi ya mikopo. Click to expand... Hahahahahaha[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji10] [emoji10] [emoji10] [emoji2] kwel kaka ndcho kilichobak
mitale na midimu said: Wanasomea kuwa wahitimu wa chuo kikuu na wadaiwa wa bodi ya mikopo. Click to expand... Hahahahahaha[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji10] [emoji10] [emoji10] [emoji2] kwel kaka ndcho kilichobak
daraja la kigamboni JF-Expert Member Joined Apr 28, 2016 Posts 3,480 Reaction score 3,405 Sep 14, 2018 #43 Kuna ajira kwenye majeshi eg JWTZ POLISI MAGEREZA UHAMIAJI JKT
msomi uchwara JF-Expert Member Joined Oct 17, 2017 Posts 4,795 Reaction score 9,162 Sep 14, 2018 #44 Kwani ukisoma education jamani lazima Uwe mwalimu,,?
S spleen JF-Expert Member Joined Apr 24, 2013 Posts 4,770 Reaction score 8,075 Oct 7, 2020 #45 Mods unganisha nyuzi hizi
Hazchem plate JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 11,059 Reaction score 15,534 Oct 8, 2020 Thread starter #46 spleen said: Mods unganisha nyuzi hizi Click to expand... aunganishe hii au ile ingine