hussein boxer JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 832 Reaction score 335 Nov 24, 2016 #41 Ukimtumia hela inakula kwako
zipompa JF-Expert Member Joined Aug 19, 2014 Posts 12,480 Reaction score 27,579 Nov 24, 2016 #42 kaziba mdomo? labda ana mdomo wa sungura kubwa ukituma mkwanja umeliwa.
Hance Mtanashati JF-Expert Member Joined Sep 7, 2016 Posts 25,765 Reaction score 35,696 Nov 25, 2016 #43 shunie said: sitaki kaka hela yako Click to expand... mke wangu shunista mambo vipi?
N ngurumaemadungu Member Joined Nov 22, 2016 Posts 16 Reaction score 5 Nov 25, 2016 #44 hao mbona wapo wengi siku hizi. kila siku wanabuni mbinu mpya za kula kisicho fanyiwa kazi,achana naye au kama vipi aje,tena mwambie aje na rafiki zake........
hao mbona wapo wengi siku hizi. kila siku wanabuni mbinu mpya za kula kisicho fanyiwa kazi,achana naye au kama vipi aje,tena mwambie aje na rafiki zake........
ukhuty JF-Expert Member Joined Oct 9, 2016 Posts 16,904 Reaction score 42,074 Nov 25, 2016 #45 Maamuzi ni yako tu