Hitimisho la ndoa na mahusiano kua imara

Hitimisho la ndoa na mahusiano kua imara

Efeso5:25 enyi waume wapendeni wake zenu kama Kristo naye alivyolipenda kanisa
Efeso5:22 enyi wake watiini waume zenu kama kumtii Bwana wetu
Na hii ni two way traffic.ukimpenda mke wako kwa dhati automatic atakutii na kukuheshimu na mwanamke ukimtii mumeo nae ataongeza upendo so kila mmoja atake his or her responsibilities na mkifanya hivyo malalamishi yataisha humu jukwaani.
asanteni
MPENDE mkewe Kama kanisa .Kanisani ndio kuna vituko balaa.
 
Maisha yanawavuruga sana watu yale wanayopenda kuyatenda hawayatendi ila yale wasiyo penda kuyatenda ndo wanayatenda
 
wazungu wasingeleta hii dini yao sijui tungetumia reference zipi
 
Efeso5:25 enyi waume wapendeni wake zenu kama Kristo naye alivyolipenda kanisa

Efeso5:22 enyi wake watiini waume zenu kama kumtii Bwana wetu

Na hii ni two way traffic ukimpenda mke wako kwa dhati automatic atakutii na kukuheshimu na mwanamke ukimtii mumeo nae ataongeza upendo so kila mmoja atake his or her responsibilities na mkifanya hivyo malalamishi yataisha humu jukwaani.

Asanteni
Tatizo noti, Lowasa anaposema anachukia umaskini hamtaki kumuelewa, pesa inaleta utulivu kwenye familia.
 
hustahili kuitwa Peter

vyovyote utakavyosema sawa tu, kwa sababu hunijui ndo maana, nishapanda kwenye altare mara. kadhaa. so hunidanganyi chochote kuhusu ukristo, naona wote wachumia tumbo tu
 
Back
Top Bottom