Hitaji “deep inside my heart”

mchinja kobe

Member
Dec 20, 2012
8
2
WADAU NAOMBA MSAADA WA KUNIJULISHA WALIPO HAWA NDUGU ZANGU HASA CONTACTS ZAO.

Mimi ni mwalimu mstaafu kwasasa, ninaishi Dodoma mjini, leo nimekuja na uhitaji kidogo wadau, kuna ndugu niliopotezana nao ni muda mrefu sana (mwishoni mwa miaka ya sabini), kati ya hao kuna mmoja ambaye alinikabidhi mzigo wake akaenda masomoni baada ya kufika huko tuliwasiliana kwa muda kwa njia ya barua, ndipo muda mfupi baadaye tukapotezana kimawasiliano hadi leo ninapokuja kuhitaji sana msaada wenu wadau juu ya uwezekano wa japo kuwasiliana kwa mara nyingine ili tuhitimishe juu ya mzigo niliokabidhiwa na ndugu yangu mpendwa huyu. Jina lake ni CONSTANCIA ALOYCE NGOWI.

Pia alipokuwa masomoni alinitambulisha kwakwa rafiki yake ambaye alikuja kuwa rafiki yangu pia, jina lake ni EVA MATTEMU, na wadogo wa huyu CONSTANCIA ni MARRY NGOWI na ADELLA NGOWI, nitashukuru sana kama nitafanikiwa ikiwa nitafanikiwa kupata namna ya kuwasiliana na tena japo na yeyote kati ya hawa ndugu zangu niliopoteana nao kwa muda mrefu.

(pia moderator nitaomba sana uone namna bora ya kuhakikisha walau taarifa hii inawafikia wadau wengi zaidi) natanguliza shukrani za dhati kwenu wadau na mod. Mawasiliano yangu ni 0754 328 792 na 0689 418 108.
 
inshaalahh utampata..au kupata taarifa zozote zinazomuhusu, hii ndio jf
 
Una mzigo wa mtu toka miaka ya 70's??

Kama ni hirizi sawa unatakiwa kurudisha

Kama ni pesa rudisha kwa riba discounted at present value, sijui mamilioni mangapi
 
Mie hako kamzigo tu ndo nakawaza katakua ka sampuli gani mpaka kakunyime utulivu hivi
 
Dah, miss neddy! Unajua watu tuna majina ya ajabu sana lakini most of them ukikutana nao ni watu wenye heshima zao na waliofanikiwa! Sasa imagine mtu aliyestaafu huyo ni mtu mzima kama siyo mzee anajiita 'Mchinja kobe'! Hebu piga picha ya mstaafu anamlia 'timing' kobe ili amchinje (mind you pindi anapohisi hatari kobe huwa anatabia ya kurudisha kichwa chake ndani na kukificha kwa hiyo kumchinja mpaka uwe mviziaji mzuri, sasa hapa mzee jina lake linatuambia ni mviziaji mzuri sana, dah nilicheka sana kwani ID is inversely proportional to his/her age unless otherwise he/she is a comedian!
hahahahahha umeona hilo tu
 
Wadau please sana naomba mnisaidie katika hili ninahitaji sana kufanikisha kuwasiliana na hawa ndugu zangu,,
anyone everywhere you are please try to help me by asking to any Ngowi you get to know it can help.
 
Wadau please sana naomba mnisaidie katika hili ninahitaji sana kufanikisha kuwasiliana na hawa ndugu zangu,,
anyone everywhere you are please try to help me by asking to any Ngowi you get to know it can help.

Faza nawewe unapaswa kuanika majinayako hapa
 
Mzigo uliokabidhiwa toka mwaka 1970 unataka kuurudisja?
Enh mi hata kama umenitaja sijitokezi!
 
Ngoja kwanza tujadili jina lako la Mchinja Kobe, Hao akina Ngowi tukiwapata tutawaambia Mchinja kobe anawatafuta.
 
Wadau please sana naomba mnisaidie katika hili ninahitaji sana kufanikisha kuwasiliana na hawa ndugu zangu,,
anyone everywhere you are please try to help me by asking to any Ngowi you get to know it can help.



Have you tried to google them?
And what kind of a luggage you actually left with?
 
Mzigo?? Mmmh,nahic aliacha mimba sasa unataka umkutanishe na mwanae,maana mtoto anashida ya kumjua baba
 
Back
Top Bottom