Hints za namna ya kuweka matangazo ya admob kwenye app

Hints za namna ya kuweka matangazo ya admob kwenye app

mzizi1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Posts
265
Reaction score
714
Habari wana teknolojia. Naomba mwongozo hapa na hints za kufanikisha kuweka matangazo kwenye application

App yangu ni hybrid( ni web view mobile application) mpaka sasa ina namba of downloads 300+, trafic yake kwenye web kwa siku 20 ni 2.2k,

Naomba muongozo au hints zuri za kuweza kukubaliwa kuweka matangazo kwenye app na namna bora ya kufanya ili kupata majibu mazuri
 
Habari wana teknolojia. Naomba mwongozo hapa na hints za kufanikisha kuweka matangazo kwenye application

App yangu ni hybrid( ni web view mobile application) mpaka sasa ina namba of downloads 300+, trafic yake kwenye web kwa siku 20 ni 2.2k,

Naomba muongozo au hints zuri za kuweza kukubaliwa kuweka matangazo kwenye app na namna bora ya kufanya ili kupata majibu mazuri
Umetumia web gani kutengeneza hiyo App yako mkuu
 
Back
Top Bottom