Hili suala la network ya LUKU TANESCO warudishe mita za zamani!

Hili suala la network ya LUKU TANESCO warudishe mita za zamani!

Masikini mjanja

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2017
Posts
232
Reaction score
381
Hawa jamaa ni kama wameshindwa kazi. Network inasumbua sana na ni kila siku sasa.

Warudieshe mita za kusoma zile kama Techonolojia imewashinda.
 
Mita za zaman usumbufu sana hasa wale wasoma mita kuja kusoma mita na mikwara kibao aah bora tuendelee na luku hivyo hivyo tutafika
 
Usisubiri hdi umeme uishe kabisa jitahidi kuweka mapema hpo network huwa haisumbui kabisa
 
Mita za zaman usumbufu sana hasa wale wasoma mita kuja kusoma mita na mikwara kibao aah bora tuendelee na luku hivyo hivyo tutafika
yaani mi nlikua naletewa bili ya mpk 50 elfu kila mwezi lakin baada ya luku natumia umeme usiozid elfu 26 kwa mwezi, yale mamita yao walikua wanasoma uongo tu wanatuibia
 
Na vishoka walizidi kwa mwezi unajikuta umelipa bili mbili za umeme bila kupenda. Mita wachezee wao au vishoka pesa ya matengenezo utoe wewe
yaani mi nlikua naletewa bili ya mpk 50 elfu kila mwezi lakin baada ya luku natumia umeme usiozid elfu 26 kwa mwezi, yale mamita yao walikua wanasoma uongo tu wanatuibia
 
Back
Top Bottom