Hili suala kupotezeana linaongeza michepuko

Hili suala kupotezeana linaongeza michepuko

Unknown2

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Posts
2,355
Reaction score
5,092
Habari za mchana huu wakuu,

Katika maisha ya mahusiano kumekuwa na tabia ya watu kuachana bila kuambizana ukweli, mfano anayeacha atakaa kimya tu mpaka mwenzie anachoka, kusingizia umbali au kazi.

Baada ya muda watu hawa hukutana na kuliendeleza au kukumbushia penzi lao hali ya kuwa wako katika mahusiano mengine pengine ndoa kabisa.

Kwa mtazamo wangu hili suala linachangia sana uwepo wa michepuko hivyo ni vema tukabadilika kwa kuambizana ukweli pale tunapoachana. Na kama una mwenza wa hivi jua mda wowote utasalitiwa.

Nakaribisha maoni yenu au uzoefu wenu katika hili.
 
mkuu we acha tu watu wapashe viporo. wangap wameachana official na bado wanarudiana kuchepuka ni hulka tu ya mwanadamu maana kaumbwa kutoridhika na kukinai.
 
Habari za mchana huu wakuu..
..Katika maisha ya mahusiano kumekuwa na tabia ya watu kuachana bila kuambizana ukweli,, mfano anayeacha atakaa kimya tu mpaka mwenzie anachoka,, kusingizia umbali au kazi. Baada ya mda watu hawa hukutana na kuliendeleza au kukumbushia penzi lao hali ya kuwa wako katika mahusiano mengine pengine ndoa kabisa. Kwa mtazamo wangu hili suala linachangia sana uwepo wa michepo hivyo ni vema tukabadilika kwa kuambizana ukweli pale tunapoachana.
Na kama una mwenza wa hivi jua mda wowote utasalitiwa.

Nakaribisha maoni yenu au uzoefu wenu katika hili.
Hawala hatongozwi.. hasa enzi hizi za simu na wrong number
 
Yaani hii hali ya kuchepukaa haina dawa wala kinga, ni Mungu asimame na sie tuwe na hofu ya Mungu tu maana kwa nguvu zetu bhana hatuwezi
 
Mimi yupo mmoja kazuga namie nikakausha yuko kahama, sasa iko hivi nasubilia nikikatiza mitaa ya mkoa wake nampanga lazima nikamle tena, nilimbikiri mimi huwa hana ujanja..!
 
Hii habari ni nzito sana mm nilivunja moja mwaka 2005 na tukaendelea mara twaachana yapita mwaka mara twakumbushana hadi hii leo kuna siku tu ghafla tunakumbukana na simu hadi makutano ninakula sasa mada hii inanikumbusha bora nimuache kabisa iko siku nitajikwaa katika maisha
Somo la kukumbusha nashukuru mkuu
 
Zimwi likujualo halikuli likakumaliza.....wacha movie iendeleee
 
Mchepukaji huwa hatafuti sababu ya kuchepuka!
 
Hii habari ni nzito sana mm nilivunja moja mwaka 2005 na tukaendelea mara twaachana yapita mwaka mara twakumbushana hadi hii leo kuna siku tu ghafla tunakumbukana na simu hadi makutano ninakula sasa mada hii inanikumbusha bora nimuache kabisa iko siku nitajikwaa katika maisha
Somo la kukumbusha nashukuru mkuu
Siku mkikutana mwambie msitishe mara moja....
Chukulia mkeo/mchumba wako ameachana na watu kama kumi kwa staili hiyo [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Back
Top Bottom