Hili si sahihi

firstone

Member
Nov 18, 2010
13
0
Wadau leo asubuhi nimesikia kwenye radio baadhi ya wanafunzi wa sekondari moja ya kata wamekamatwa kwa makosa ya kuchoma nyumba ya mwalimu, kweli wanafunzi wa siku hizi wanathamini elimu???????
 

katalina

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
262
0
Wamechoma katika mazingira gani. Inawezekana ilikuwa bahati mbaya. Funguka tuelewe issue kwa mapana kabla hatujawalaumu vijana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom